สินค้าทั้งหมด 10 รายการ

ราคา Fiber Optic Testing Equipment

เรียงลำดับตาม
Filters
0
ราคาAV6413 OTDR ComscienceNetwork

AV6413 OTDR

อุปกรณ์ Fiber Optic
1 ร้านค้า
฿ ติดต่อร้านค้า
อุปกรณ์ Fiber Optic  : Description: Reliable OTDR with 1310/1550nm,37/35db. Product Detail Product Summaries: AV6413 OTDR is a high performance measuring instrument with multifunction...
0
ราคาถูกสุดที่: ไปที่ร้านค้า ComscienceNetwork
ราคาSUN-FS1030 Single Fiber Fusion Splicer ComscienceNetwork

SUN-FS1030 Single Fiber Fusion Splicer

อุปกรณ์ Fiber Optic SUN ซัน
1 ร้านค้า
฿ 173,250
อุปกรณ์ Fiber Optic SUN ซัน  : Deascription SUN-FS1030 Fiber Optic Fusion Splicer adopts a brand new design. Its powerful function and pretty low insertion loss fully satisfies the requiremen...
0
ราคาAV6416 Palm OTDR ComscienceNetwork

AV6416 Palm OTDR

อุปกรณ์ Fiber Optic
1 ร้านค้า
฿ ติดต่อร้านค้า
อุปกรณ์ Fiber Optic  : Description: Popular SM handheld OTDR. Product Detail Product Summaries: AV6416 palm OTDR is the newest instrument designed for testing FTTx network. It´s...
0
ราคาAV6418 PON OTDR ComscienceNetwork

AV6418 PON OTDR

อุปกรณ์ Fiber Optic
1 ร้านค้า
฿ ติดต่อร้านค้า
อุปกรณ์ Fiber Optic  : Details Product Summaries: AV6418 OTDR is a high performance measuring instrument with multifunction designed for testing FTTx network. It's mainly used to ...

คุณอาจจะสนใจสินค้าเหล่านี้ด้วย

0
ราคาถูกสุดที่: ไปที่ร้านค้า TARAD Premium
ราคาSP-2900ค่าทดสอบสาย FIBER OPTIC ชนิด Multimode ด้วย OTDR (พร้อมผลทดสอบเป็นเอกสาร,CD) (ราคาต่อCore) (5577156) TARAD Premium

SP-2900ค่าทดสอบสาย FIBER OPTIC ชนิด Multimode ด้วย OTDR (พร้อมผลทดสอบเป็นเอกสาร,CD) (ราคาต่อCore) (5577156)

บริการไอทีต่างๆ
1 ร้านค้า
฿ 720
บริการไอทีต่างๆ  : SP-2900 ค่าทดสอบสาย FIBER OPTIC ชนิด Multimode ด้วย OTDR (พร้อมผลทดสอบเป็นเอกสาร,CD) (ราคาต่อCore) ยังไม่รวมค่าเดินถ้าเป็นงานต่างจังหวัด
0
ราคาถูกสุดที่: ไปที่ร้านค้า TARAD Premium
ราคาSP-2902ค่าทดสอบสาย FIBER OPTIC ชนิด Singlemode ด้วย OTDR (พร้อมผลทดสอบเป็นเอกสาร,CD) (ราคาต่อCore) (5577160) TARAD Premium

SP-2902ค่าทดสอบสาย FIBER OPTIC ชนิด Singlemode ด้วย OTDR (พร้อมผลทดสอบเป็นเอกสาร,CD) (ราคาต่อCore) (5577160)

บริการไอทีต่างๆ
1 ร้านค้า
฿ 720
บริการไอทีต่างๆ  : SP-2902 ค่าทดสอบสาย FIBER OPTIC ชนิด Singlemode ด้วย OTDR (พร้อมผลทดสอบเป็นเอกสาร,CD) (ราคาต่อCore) ยังไม่รวมค่าเดินถ้าเป็นงานต่างจังหวัด
0
ราคาถูกสุดที่: ไปที่ร้านค้า WELOVESHOPPING
ราคาAV Switch (W19946467) WELOVESHOPPING

AV Switch (W19946467)

อุปกรณ์คอมพิวเตอร์อื่นๆ
1 ร้านค้า
฿ 140
อุปกรณ์คอมพิวเตอร์อื่นๆ  : เป็นกล่องแยกสัญญาณ ใช้สำหรับต่อเครื่องเล่น 3 เครื่อง ให้แสดงผลออก TV 1 เครื่อง สามารถแสดงผลได้ทีละเครื่อง สับเปลี่ยนสัญญาณโดยใช้สวิตช์เลื่อนสลับไปแต่ละเครื่องที...
0
ราคาถูกสุดที่:
฿ 1,100
฿ 1,290ลด 15%
ไปที่ร้านค้า Mrk-Shop
ราคาHDMI To AV (with Audio) Mrk-Shop

HDMI To AV (with Audio)

อุปกรณ์ Network อื่นๆ
1 ร้านค้า
฿ 1,100
฿ 1,290
อุปกรณ์ Network อื่นๆ  : HDMI TO AV (CVBS) ตัวแปลงสัญญาณ HDMI To AV แบบมี IC Converter ใช้งานได้จริง ด้าน Input จะรับสัญญาณภาพดิจิตอลพร้อมเสียงแบบ HDMI แล้วแปลงออกเป็นสัญญาณ Analog แบบ ...
0
ราคาถูกสุดที่: ไปที่ร้านค้า SumonHitech
ราคาAVS41I SumonHitech

AVS41I

อื่นๆในหมวดอุปกรณ์คอมพิวเตอร์
1 ร้านค้า
฿ 1,590
อื่นๆในหมวดอุปกรณ์คอมพิวเตอร์  : Organize all your audio/video wiring into one place and then switch components with the press of a button. With these switches you can connect your VCR, DVD pla...

ตัวกรองสินค้า

ถูกกรองไว้ 1 รายการ Fiber Optic Testing Equipment

เลือกหมวดสินค้า

ยี่ห้อ

ช่วงราคา ฿ 0 - สูงสุด

ร้านค้า

Copyright © Priceza All Rights Reserved. ทะเบียนพาณิชย์อิเล็กทรอนิกส์เลขที่ 0105554078566

ข้อมูลสินค้าและราคาเป็นข้อมูลที่ได้รับจากร้านค้า Priceza ไม่รับรองถึงความถูกต้องของข้อมูล หรือความผิดพลาด ใดๆ ของข้อมูลดังกล่าว