Alcatel idol 4
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
13 MP
5.2 inches
Non-removable Li-Ion 2610 mAh battery
Qualcomm MSM8952 Snapdragon 617
16 GB, 2 GB RAM - 6055Y, 6055K16 GB, 3 GB RAM - 6055B, 6055H, 6055I
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 (optional) |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 - 6055Y, 6055K, 6055B, 6055I |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 7(2600), 8(900), 20(800), 28(700) - 6055K |
|---|
| บลูทูธ | v4.2, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g /ac, dual-band, WiFi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | Yes |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0, USB Host |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) - 6055K, 6055I |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2016, February |
|---|
| OS | Android OS, v6.0.1 (Marshmallow) |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8952 Snapdragon 617 |
|---|
| CPU | Octa-core (4x1.7 GHz Cortex-A53 & 4x1.2 GHz Cortex-A53) |
|---|
| GPU | Adreno 405 |
|---|
| ความจุ | 16 GB, 2 GB RAM - 6055Y, 6055K16 GB, 3 GB RAM - 6055B, 6055H, 6055I |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 256 GB (uses SIM 2 slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 2610 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 520 h (2G) / Up to 520 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 15 h (2G) / Up to 15 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.2 inches (~69.9% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 1920 pixels (~424 ppi pixel density) |
|---|
| Type | LTPS IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 147 x 72.5 x 7.1 mm (5.79 x 2.85 x 0.28 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 135 g (4.76 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 13 MP, f/2.0, phase detection autofocus, dual-LED (dual tone) flash |
|---|
| กล้องหลัง | 8 MP, 1080p, LED flash |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection, panorama, HDR |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | Gold, Dark Gray, Rose Gold, Metal Silver |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Fast battery charging: 60% in 30 min (Quick Charge 2.0) - MP3/AAC+/WAV/WMA player - XviD/MP4/H.265 player - Document viewer - Photo/video editor |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง