Alcatel One Touch 813D
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
2 MP
2.4 inches
Removable Li-Ion 1000 mAh battery
-
50 MB
2G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM |
|---|
| 2G | GSM 900 / 1800 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | - |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v2.1, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | No |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Mini-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2011, May |
|---|
| OS | - |
|---|
| Chipset | - |
|---|
| CPU | 208 MHz |
|---|
| GPU | - |
|---|
| ความจุ | 50 MB |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 16 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 1000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 720 h |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 10 h |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 2.4 inches (~25.4% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 320 x 240 pixels (~167 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT resistive touchscreen, 256K colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 115 x 61.1 x 12.9 mm (4.53 x 2.41 x 0.51 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 101 g (3.56 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 2 MP |
|---|
| กล้องหลัง | No |
|---|
| วิดีโอ | QCIF@15fps |
|---|
| Features | - |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | - |
|---|
| สี | Black, Purple, Orange, Blue, Gray |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - SNS integration - MP3/AAC+/WAV/WMA player - MP4/H.264 player - Organizer - Voice memo - Predictive text input |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง