Alcatel One Touch Snap
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
8 MP
4.5 inches
Removable Li-Ion 1800 mAh battery
Mediatek MT6589
4 GB (2.4 GB user available), 1 GB RAM
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 (dual-SIM model only) |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Single SIM (Micro-SIM) or Dual SIM (Micro-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2013, February |
|---|
| OS | Android OS, v4.2 (Jelly Bean) |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6589 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.2 GHz Cortex-A7 |
|---|
| GPU | PowerVR SGX544 |
|---|
| ความจุ | 4 GB (2.4 GB user available), 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 1800 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 440 h (2G) / Up to 340 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 11 h (2G) / Up to 7 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.5 inches (~63.9% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 540 x 960 pixels (~245 ppi pixel density) |
|---|
| Type | Capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Scratch-resistant glass, oleophobic coating |
|---|
| ขนาด | 130.3 x 67 x 9 mm (5.13 x 2.64 x 0.35 in) |
|---|
| น้ำหนัก | - |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 1.3 MP, 720p |
|---|
| วิดีโอ | 720p |
|---|
| Features | Geo-tagging |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | Silver, Cloudy, White |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP3/eAAC+/WAV/WMA/FLAC player - MP4/H.264/WMV player - Document viewer - Photo viewer/editor |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง