Alcatel One Touch Snap LTE
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
8 MP
4.65 inches
Removable Li-Ion 2200 mAh battery
-
4 GB (2.4 GB user available), 1 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 2(1900), 4(1700/2100), 5(850), 17(700) - 7030Y |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Micro-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2013, February |
|---|
| OS | Android OS, v4.1 (Jelly Bean) |
|---|
| Chipset | - |
|---|
| CPU | Dual-core 1.2 GHz |
|---|
| GPU | - |
|---|
| ความจุ | 4 GB (2.4 GB user available), 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 2200 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 360 h |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 9 h (2G) / Up to 5 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.65 inches (~63.9% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 854 pixels (~211 ppi pixel density) |
|---|
| Type | Capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Scratch-resistant glass, oleophobic coating |
|---|
| ขนาด | 134 x 69.6 x 10.9 mm (5.28 x 2.74 x 0.43 in) |
|---|
| น้ำหนัก | - |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 2 MP, 720p |
|---|
| วิดีโอ | 720p |
|---|
| Features | Geo-tagging |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | Bluish Black, Cloudy, Metallic Red, White |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP3/eAAC+/WAV/WMA/FLAC player - MP4/H.264/WMV player - Document viewer - Photo viewer/editor |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง