Alcatel Pixi 3
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
Alcatel เพิ่งเปิดตัวไม่นานนี้ สเปคทั่วไปตามราคาหลักพันกว่าบาทครับ หน้าจอขนาด 3.5 นิ้ว, ชิพประมวลผล Dual-Core รันบน Android 4.4.2 ฟังเพลง วิทยุ ดูวิดีโอ YouTubeแถมรองรับ 2 ซิมการ์ดในตัว ลงแอปพลิเคชั่นเสริมต่างๆ ผ่าน Google Play Store แบตเตอรี่ (1,150 mAh)
คุณสมบัติเด่น
2 MP or 5 MP
4.0 inches
Removable Li-Ion 1400 mAh battery (EMEA)
Mediatek MT6572M (3G model)Qualcomm MSM8909 (4G model)
4 GB, 512 MB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 (dual-SIM model only) |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 2100 - EMEA |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 7(2600), 8(900), 20(800) - EMEA |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wi-Fi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Single SIM or Dual SIM (dual stand-by)Mini-SIM (3G model), Micro-SIM (4G model) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2015, January |
|---|
| OS | Android OS, v4.4.2 (KitKat)/ Planned upgrade to v5.0 (Lollipop) - EMEA model |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6572M (3G model)Qualcomm MSM8909 (4G model) |
|---|
| CPU | Dual-core 1.0 GHz Cortex-A7 (3G model)Quad-core 1.1 GHz Cortex-A7 (4G model) |
|---|
| GPU | Mali-400Adreno 304 |
|---|
| ความจุ | 4 GB, 512 MB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 1400 mAh battery (EMEA) |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 466 h (2G) / Up to 350 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 8 h 20 min (2G) / Up to 7 h 40 min (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.0 inches (~58.5% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 800 pixels (~233 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 121.3 x 64.2 x 11.6 mm (4.78 x 2.53 x 0.46 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 110 g (3.88 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 2 MP or 5 MP, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | VGA |
|---|
| วิดีโอ | 720p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, panorana. HDR |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer |
|---|
| สี | Various |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP3/AAC+/WAV player - MP4/H.264 player - Document viewer - Photo editor |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง