Alcatel Pop 2 4.5
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
สำหรับ Alcatel Pop 2 หน้าจอขนาด 4.5 นิ้ว ราคาประหยัดแต่สเปคแรง ด้วยชิพประมวลผล Quad-Core 64 Bit (Snapdragon 410) รองรับ 4G LTE รันบน Android 4.4.2 ออฟชั่นครบ มีวิทยุ FM แบตเตอรี่ 2,000 mAhดีไซน์กะทัดรัดพกพาสะดวก
คุณสมบัติเด่น
5 MP
4.5 inches
Removable Li-Ion 2000 mAh battery
Qualcomm MSM8916 Snapdragon 410
8 GB (5 GB user available), 1 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - all models |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 - 5042A, 5042X, 5042W, 5042G |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 2(1900), 4(1700/2100), 5(850), 7(2600) - 5042A |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wi-Fi Direct, DLNA, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Micro-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2014, September |
|---|
| OS | Android OS, v4.4.2 (KitKat) |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8916 Snapdragon 410 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.2 GHz Cortex-A53 |
|---|
| GPU | Adreno 306 |
|---|
| ความจุ | 8 GB (5 GB user available), 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 2000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 400 h (2G) / Up to 400 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 8 h (2G) / Up to 12 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.5 inches (~64.4% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 854 pixels (~218 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 132.5 x 65.4 x 10 mm (5.22 x 2.57 x 0.39 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 147 g (5.19 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | VGA |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | Lemon Yellow, Lavender, Jade Green, Cozy Red, Aqua Blue, White, Platinum Silver, Ash Gray, Volcano Black |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP3/AAC+/WAV player - Xvid/MP4/H.265 player - Document viewer - Photo viewer/editor - Voice memo/dial |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง