Asus Notebook K456UQ-FA116
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Performance
| CPU | Intel Core i5-7200U (2.5 GHz, 3 MB L3 Cache, up to 2.70 GHz) |
|---|
| Chipset | Mobile Intel Express Chipset |
|---|
| Graphic Card | NVIDIA GeForce GT 940MX (2GB GDDR3) |
|---|
| Display Size | 14 inch (1920x1080) Full HD |
|---|
| Display Type | Anti Glare – จอด้าน |
|---|
| Touch Screen | No |
|---|
| Memory | 4 GB DDR4 |
|---|
| Hard Disk | 1 TB 5400 RPM |
|---|
| Drive | 8.9 mm 8X Super Multi with Double Layer |
|---|
Connectivity
| Wireless Lan | Integrated 802.11 b/g/n + Bluetooth 4.0 |
|---|
| บลูทูธ | Yes |
|---|
| LAN | Yes |
|---|
| SIM (3G) | No |
|---|
| OS Bundle | Endless OS |
|---|
| Web Camera | VGA web camera (Fixed type) |
|---|
| Battery Type | 2-Cell |
|---|
Port
| USB 2.0 | 1 |
|---|
| USB 3.0 | 1 |
|---|
| USB 3.0 Type C | No |
|---|
| USB 3.1 | No |
|---|
| USB 3.1 Type C | No |
|---|
| Display Port | No |
|---|
| D-Sub/VGA | No |
|---|
| Thunderbolt | No |
|---|
| HDMI | Yes |
|---|
| Card Reader | SD™ Card reader |
|---|
| Express Slot | No |
|---|
| Finger Print | No |
|---|
Design
| Keyboard Type | Chicklet keyboard |
|---|
| Backlit | No |
|---|
| Numpad | No |
|---|
| Color | Matt Golden |
|---|
| น้ำหนัก | 1.90 |
|---|
| Material | Plastic |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง