Asus ZenFone 4 (A450CG)
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP, EDR |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g , Wi-Fi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Optional Dual SIM (Micro-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2014, June |
|---|
| OS | Android OS, v4.4.2 (KitKat), upgradable to v5.0.2 (Lollipop) |
|---|
| Chipset | Intel Atom Z2520 |
|---|
| CPU | Dual-core 1.2 GHz |
|---|
| GPU | PowerVR SGX544MP2 |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 64 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Po 1750 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.5 inches (~60.1% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 854 pixels (~218 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass 3 |
|---|
| ขนาด | 136.8 x 67.9 x 11.3 mm (5.39 x 2.67 x 0.44 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 134 g (4.73 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, f/2.0, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | VGA |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | Charcoal Black, Pearl White, Cherry Red, Sky Blue, Solar Yellow |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP3/WAV/eAAC+ player - MP4/H.264 player - Document viewer - Photo viewer/editor - Voice memo/dial |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
ไม่ค่อยโอหรอก
ใช้แล้วดี. มากๆๆครับ ดีจริง
ใช่ง่าย ไม่สดุด
อยากได้เม้าส์
กากมากเลย
ดีมากครับ ใช้จนค้างเลย
ชอบ app นี้มากนะค่ะ เช็คราคาสินค้า พร้อมกับเปรียบเทียบราคาสินค้าได้ง่าย สามารถเข้าถึงเว็ปผู้ขายสินค้าได้ สะดวกและรวดเร็ว
คุณภาพระดับทั่วไปใช้งานปกติที่ไม่เน้นประสิทธิ์ภาพของcpu อัพเป็นแอนดรอย5.0ก้อดีแต่ค้างเป็นระยะ(ไม่บ่อย)ไม่มีการแก้ไข?
เยี่ยมเลยครับ กล้องดีมีโหมดเยอะ สวยดูดีทันสมัยขนาดกำลังดีคุ้มราคาใช่แล้วไม่มีัญหาเลยหน้าจอก็ไม่เป็นรอยขีดขวน
-
คุ้มสมราคา แต่แบตหมดไวเท่านั้นเอง-
รีวิวโทรศัพท์มือถือ (Review)ASUS Zenfone 4 (A450CG) - เอซุส ASUS Zenfone 4 (A450CG) สมาร์ทโฟนดีไซน์โฉบเฉี่ยว ใช้งานได้อย่าง...
ขนาด file 650 Mb http://dlcdnet.asus.com/pub/ASUS/ZenFone/A400CG/ASUS_T00I_WW_4_3_10_UpdateLauncher.zip
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...