Dell XPS 13-W56715122THW10
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คอมพิวเตอร์โน้ตบุ๊ก DELL รุ่น XPS 13 ขนาดเล็กกะทัดรัด หน้าจอสัมผัส InfinityEdge ขนาด 13.3 นิ้ว ไร้ขอบหนาเทอะทะ ความละเอียดหน้าจอระดับ QHD+ (3200 x 1800) หน่วยประมวลผล Intel Core i7-7560U พื้นที่เก็บข้อมูล 256 GB SSD Ram 8 GB LPDDR8 กราฟิก Intel HD Graphics 640 มีกล้อง HD Webcam มาพร้อมไมโครโฟนในตัว ระบบปฏิบัติการ Windows 10 Home (64bit)
คุณสมบัติเด่น
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Performance
| CPU | Intel Core i7-7560U (2.2 GHz, 4M L3 Cache, up to 3.20 GHz) |
|---|
| Chipset | Mobile Intel Express Chipset |
|---|
| Graphic Card | Intel Iris Plus Graphics 640 |
|---|
| Display Size | 13.3 inch QHD+IPS (3200 x 1800) 10-Point Multitouch Screen |
|---|
| Display Type | Anti Glare – จอด้าน |
|---|
| Touch Screen | Yes |
|---|
| Memory | 8 GB DDR3L |
|---|
| Hard Disk | 256 GB SSD |
|---|
| Drive | No |
|---|
Connectivity
| Wireless Lan | Killer 1535 802.11ac 2x2 WiFi and Bluetooth 4.1 |
|---|
| บลูทูธ | Yes |
|---|
| LAN | No |
|---|
| SIM (3G) | No |
|---|
| OS Bundle | Windows 10 Home (64 Bit) |
|---|
| Web Camera | HD Wabcam |
|---|
| Battery Type | 6-Cell Lithium ion 55 WHr, |
|---|
Port
| USB 2.0 | No |
|---|
| USB 3.0 | 2 |
|---|
| USB 3.0 Type C | No |
|---|
| USB 3.1 | No |
|---|
| USB 3.1 Type C | 1 |
|---|
| Display Port | No |
|---|
| D-Sub/VGA | No |
|---|
| Thunderbolt | Yes |
|---|
| HDMI | No |
|---|
| Card Reader | SD, SDHC, SDXC |
|---|
| Express Slot | No |
|---|
| Finger Print | No |
|---|
Design
| Keyboard Type | Chiclet Keyboard |
|---|
| Backlit | Yes |
|---|
| Numpad | No |
|---|
| Color | Gold |
|---|
| น้ำหนัก | 1.29 |
|---|
| Material | Aluminium Alloy |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง