Dell XPS 15-W56711603THW10
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
Dell XPS 15 (2017) ที่จัดได้ว่าเป็นโน้ตบุ๊คประสิทธิภาพสูงรุ่นใหม่ล่าสุด ที่มาพร้อมมาตรฐานใหม่ในเรื่องของขนาดตัวเครื่อง น้ำหนักและดีไซน์การออกแบบที่เล็กกว่าโน้ตบุ๊คในหน้าจอขนาดเดียวกัน แน่นอนว่านั่นก็มาจากการที่ Dell มีการพัฒนาผลิตภัณฑ์ใหม่ๆ พร้อมทั้งต่อยอดความเร็จที่มีอยู่อย่างตลอดเวลา ที่สำคัญด้วยบริการ Dell Pro Support ซ่อมตรงถึงที่ ทุกที่ ในอีก 1 วันทำการ (On-site Sevice) ทำให้มั่นใจได้เลย บริการหลังการขายของ Dell นั้นยอดเยี่ยมอย่างแน่นอน Dell XPS 15 (2017) ใช้ชิประมวลผลรุ่นล่าสุดจากทาง Intel อย่าง Core i5 ที่เป็นตระกูล HQ (เน้นประสิทธิภาพ) และการ์ดจอระดับสูงอย่าง NVIDIA GeForce GTX 1050
คุณสมบัติเด่น
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Performance
| CPU | Intel Core i5-6300HQ Processor (6M L3 Cache, up to 3.20 GHz) |
|---|
| Chipset | Intel Skylake U 1-chip series |
|---|
| Graphic Card | NVIDIA GeForce GTX 960M (2GB GDDR5) |
|---|
| Display Size | 15.6 inch (1920x1080) Full HD |
|---|
| Display Type | Anti Glare – จอด้าน |
|---|
| Touch Screen | No |
|---|
| Memory | 8 GB DDR4 |
|---|
| Hard Disk | 1 TB 5400 RPM + 32 GB SSD |
|---|
| Drive | No |
|---|
Connectivity
| Wireless Lan | 802.11ac 2.4/5GHz |
|---|
| บลูทูธ | Yes |
|---|
| LAN | Yes |
|---|
| SIM (3G) | No |
|---|
| OS Bundle | Windows 10 Home (64 Bit) |
|---|
| Web Camera | 1.3 MPixel |
|---|
| Battery Type | 6 Cell |
|---|
Port
| USB 2.0 | No |
|---|
| USB 3.0 | 2 |
|---|
| USB 3.0 Type C | No |
|---|
| USB 3.1 | No |
|---|
| USB 3.1 Type C | 1 |
|---|
| Display Port | No |
|---|
| D-Sub/VGA | No |
|---|
| Thunderbolt | No |
|---|
| HDMI | Yes |
|---|
| Card Reader | SD, SDIO, SDXC |
|---|
| Express Slot | No |
|---|
| Finger Print | No |
|---|
Design
| Keyboard Type | - |
|---|
| Backlit | No |
|---|
| Numpad | No |
|---|
| Color | Silver |
|---|
| น้ำหนัก | 2.09 |
|---|
| Material | Aluminum |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง