โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย (1)
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | No cellular connectivity |
|---|
| 2G | N/A |
|---|
| 3G | - |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, GLONASS, BDS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 (MHL), USB Host |
|---|
| ซิม | No |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2014, June |
|---|
| OS | Android OS, v4.4.2 (KitKat), upgradable to v6.0 (Marshmallow) |
|---|
| Chipset | Exynos 5420 Octa |
|---|
| CPU | Octa-core (4x1.9 GHz Cortex-A15 & 4x1.3 GHz Cortex-A7) |
|---|
| GPU | Mali-T628 MP6 |
|---|
| ความจุ | 16/32 GB, 3 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 256 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 4900 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 11 h (multimedia) |
|---|
| การฟังเพลง | Up to 80 h |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 8.4 inches (~76.5% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1600 x 2560 pixels (~359 ppi pixel density) |
|---|
| Type | Super AMOLED capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 212.8 x 125.6 x 6.6 mm (8.38 x 4.94 x 0.26 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 294 g (10.37 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 2.1 MP |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Fingerprint (front-mounted), accelerometer, gyro, compass |
|---|
| สี | Dazzling White, Titanium Bronze |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - ANT+ support - Dropbox (50 GB cloud storage) - MP4/H.264/WMV player - MP3/WAV/eAAC+/WMA/Flac player - Photo/video editor - Document editor |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
ราคา Galaxy Tab S 8.4 จากร้านค้าต่างๆ
(อัพเดทล่าสุด 2 พ.ค. 2569)
ร้านค้า
ค่าจัดส่งสินค้า
ช่องทางจ่ายเงิน
ราคา
Shopee
ไม่ระบุ
ไม่ระบุ
+8
+5
฿1,350
สินค้าที่เกี่ยวข้อง