Gionee Marathon M5
ยังไม่ระบุราคา
1.0
(1 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
Gionee Marathon M5 จะใช้ชิปเซ็ต MediaTek MT6735 SoC ขับเคลื่อนด้วยประมวลผล quad-core ความเร็ว 1.5GHz บนหน้าจอแสดงผลสีสันคมชัด AMOLED ขนาด 5.5 นิ้ว ความละเอียด 720 x 1280 พิกเซล โดยเครื่องที่วางจำหน่ายในอินเดียจะใช้ RAM 3GB หน่วยประมวลผล 32GB อีกทั้ง ยังมีกล้องถ่ายรูปหลัก 13 ล้านพิกเซล กล้องหน้า 5 ล้านพิกเซล ตัวเครื่องมีขนาด 152x76x8.55 มิลลิเมตร และรันบนระบบปฎิบัติการ Android 5.1 Lollipop-based Amigo 3.1
คุณสมบัติเด่น
13 MP
5.5 inches
Non-removable Li-Po 6020 mAh battery
Mediatek MT6735
32 GB, 3 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / CDMA / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 7(2600), 20(800), 38(2600), 39(1900), 40(2300), 41(2500) |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wi-Fi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0, USB On-The-Go |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Micro-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2015, June |
|---|
| OS | Android OS, v5.1 (Lollipop) |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6735 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.3 GHz Cortex-A53 |
|---|
| GPU | Mali-T720MP2 |
|---|
| ความจุ | 32 GB, 3 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 128 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Po 6020 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 684 h (2G) / Up to 557 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 62 h (2G) / Up to 28 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.5 inches (~72.2% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 720 x 1280 pixels (~267 ppi pixel density) |
|---|
| Type | AMOLED capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass 3 |
|---|
| ขนาด | 152 x 76 x 8.6 mm (5.98 x 2.99 x 0.34 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 211 g (7.44 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 13 MP, f/2.0, phase detection autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 5 MP, f/2.2, 720p |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face/smile detection, panorama, HDR |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | White, Gold, Black |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Reverse charging - Active noise cancellation with dedicated mic - MP4/H.264 player - MP3/WAV/eAAC+ player - Photo/video editor - Document viewer |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
1
- 27 Aug 2016
Gionee Marathon M5
หลอกลวง!!! สินค้าไม่ตรงกับที่โฆษณา ขายเป็นสินค้าอื่นเช่นหูฟัง, มือถือรุ่นอื่น
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
มีสมาชิกให้เรตติ้งสินค้าทั้งหมด 1 และ 1 ความคิดเห็น
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง