โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย (1)
คูปองส่วนลดจากร้านค้า
โปรส่วนลดร้านโค้ดคุ้ม 44% และดีลเด็ดน่ากดอีกเพียบ!
ใช้ได้ถึง 06-04-2026
dulrun
ข้อมูลสินค้า
Performance
| CPU | AMD Ryzen 7 2700U (2.20 GHz up to 3.80 GHz, 4 MB L3 Cache) |
|---|
| Chipset | AMD Integrated SOC FCH |
|---|
| Graphic Card | AMD Radeon RX Vega 10 |
|---|
| Display Size | 13.3 inch LED (1920x1080) Full HD IPS |
|---|
| Display Type | Glare – จอกระจก |
|---|
| Touch Screen | Yes |
|---|
| Memory | 8 GB DDR4 |
|---|
| Hard Disk | 256 GB SSD PCIe M.2 |
|---|
| Drive | No |
|---|
Connectivity
| Wireless Lan | 802.11 ac Wi-Fi + Bluetooth 4.2 |
|---|
| บลูทูธ | No |
|---|
| LAN | No |
|---|
| SIM (3G) | No |
|---|
| OS Bundle | Windows 10 Home Single Language (64 Bit) |
|---|
| Web Camera | IR-Camera |
|---|
| Battery Type | 4-cell Li-ion |
|---|
Port
| USB 2.0 | No |
|---|
| USB 3.0 | No |
|---|
| USB 3.0 Type C | No |
|---|
| USB 3.1 | 2 |
|---|
| USB 3.1 Type C | 1 |
|---|
| Display Port | No |
|---|
| D-Sub/VGA | No |
|---|
| Thunderbolt | No |
|---|
| HDMI | Yes |
|---|
| Card Reader | SD Card Reader |
|---|
| Express Slot | No |
|---|
| Finger Print | No |
|---|
Design
| Keyboard Type | Chiclet keyboard |
|---|
| Backlit | Yes |
|---|
| Numpad | No |
|---|
| Color | Dark Ash Silver |
|---|
| น้ำหนัก | 1.30 |
|---|
| Material | Aluminum |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
ราคา HP ENVY x360 Notebook 13-ag0036au 5FW37PA จากร้านค้าต่างๆ
(อัพเดทล่าสุด 1 เม.ย. 2569)
ร้านค้า
ค่าจัดส่งสินค้า
ช่องทางจ่ายเงิน
ราคา
Shopee
ไม่ระบุ
ไม่ระบุ
+8
+5
฿18,000
สินค้าที่เกี่ยวข้อง