HP Omen 17-W201TX
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Performance
| CPU | Intel Core i7-7700HQ (2.80 GHz, 6 MB L3 Cache, up to 3.80 GHz) |
|---|
| Chipset | Mobile Intel Express Chipset |
|---|
| Graphic Card | NVIDIA GeForce GTX 1070 (8GB GDDR5) |
|---|
| Display Size | 17.3 inch (1920x1080) Full HD IPS |
|---|
| Display Type | Anti Glare – จอด้าน |
|---|
| Touch Screen | No |
|---|
| Memory | 16 GB DDR4 |
|---|
| Hard Disk | 2 TB 5400rpm + 128GB SSD |
|---|
| Drive | No |
|---|
Connectivity
| Wireless Lan | Intel® 802.11ac (2x2) Wi-Fi® and Bluetooth® 4.2 Combo |
|---|
| บลูทูธ | Yes |
|---|
| LAN | Yes |
|---|
| SIM (3G) | No |
|---|
| OS Bundle | Windows 10 Home (64 Bit) |
|---|
| Web Camera | HP Wide Vision HD Camera,Dual array digital microphone |
|---|
| Battery Type | 6-Call Lithium-Polymer |
|---|
Port
| USB 2.0 | No |
|---|
| USB 3.0 | No |
|---|
| USB 3.0 Type C | No |
|---|
| USB 3.1 | 3 |
|---|
| USB 3.1 Type C | No |
|---|
| Display Port | Yes |
|---|
| D-Sub/VGA | No |
|---|
| Thunderbolt | No |
|---|
| HDMI | Yes |
|---|
| Card Reader | Multi-Format SD Media Card Reader |
|---|
| Express Slot | No |
|---|
| Finger Print | No |
|---|
Design
| Keyboard Type | Full-size island-style backlit keyboard |
|---|
| Backlit | Yes |
|---|
| Numpad | Yes |
|---|
| Color | Black |
|---|
| น้ำหนัก | 2.75 |
|---|
| Material | Plastic |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง