HP Spectre 13-V106TU Y4F66PA
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
อีกขั้นของความลงตัวระหว่างงานดีไซน์ชั้นสูงเข้ากับเทคโนโลยีเหนือระดับ จากวัสดุชั้นยอดสู่งานฝีมือการผลิตสุดประณีต ที่พร้อมสรรสร้างประสบการณ์ครั้งใหม่ที่ไม่เหมือนใครมาก่อน ด้วยตัวเครื่องบางเฉียบเพียง 10.4 มม. และอานุภาพทรงพลัง2 จาก Intel Core i7 Processor ก่อกำเนิดเป็นโน้ตบุ๊คที่หรูหราที่สุดในโลก ยากที่จะห้ามใจ หน้าจอกระจก Corning Gorilla แบบ Edge-to-edge ทนทานต่อรอยขีดข่วน ดื่มด่ำไปกับจอแสดงผล IPS Full HD ที่ให้ภาพสวยคมชัดเปิดรับองศาการรับชมที่กว้างมากยิ่งขึ้น
คุณสมบัติเด่น
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Performance
| CPU | Intel Core i7-7500U (2.70 GHz, 4 MB L3 Cache, up to 3.50 GHz) |
|---|
| Chipset | Mobile Intel Express Chipset |
|---|
| Graphic Card | Intel HD Graphics 620 |
|---|
| Display Size | 13.3 inch LED (1920x1080) Full HD IPS |
|---|
| Display Type | Glare – จอกระจก |
|---|
| Touch Screen | No |
|---|
| Memory | 8 GB DDR3L |
|---|
| Hard Disk | 512 GB SSD |
|---|
| Drive | No |
|---|
Connectivity
| Wireless Lan | Intel Dual band wireless-AC 8260 802.11ac 2x2 WiFi + BT 4.2 Combo Adaptor (non-vPro) |
|---|
| บลูทูธ | No |
|---|
| LAN | No |
|---|
| SIM (3G) | No |
|---|
| OS Bundle | Windows 10 Pro 64 (64 Bit) |
|---|
| Web Camera | HP TrueVision HD Webcam |
|---|
| Battery Type | 4-Cell Polymer battery |
|---|
Port
| USB 2.0 | No |
|---|
| USB 3.0 | No |
|---|
| USB 3.0 Type C | No |
|---|
| USB 3.1 | No |
|---|
| USB 3.1 Type C | 3 |
|---|
| Display Port | No |
|---|
| D-Sub/VGA | No |
|---|
| Thunderbolt | Yes |
|---|
| HDMI | No |
|---|
| Card Reader | - |
|---|
| Express Slot | No |
|---|
| Finger Print | No |
|---|
Design
| Keyboard Type | - |
|---|
| Backlit | Yes |
|---|
| Numpad | No |
|---|
| Color | Dark ash silver<br> Pike silver |
|---|
| น้ำหนัก | 1.16 |
|---|
| Material | Carbon + Aluminum |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง