HTC Desire 728 dual sim
ยังไม่ระบุราคา
5.0
(1 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
13 MP
5.5 inches
Non-removable Li-Po 2800 mAh battery
Mediatek MT6753
16 GB, 2 GB RAM - Desire 72816 GB, 1.5 GB RAM - Desire 728G
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / CDMA / HSPA / EVDO / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 - Desire 728, Desire 728G |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 5(850), 7(2600), 8(900), 28(700), 38(2600), 39(1900), 40(2300), 41(2500) - Desire 728 |
|---|
| บลูทูธ | v4.1, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, DLNA, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2015, September |
|---|
| OS | Android OS, v5.1.1 (Lollipop) |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6753 |
|---|
| CPU | Octa-core 1.3 GHz Cortex-A53 |
|---|
| GPU | Mali-T720MP3 |
|---|
| ความจุ | 16 GB, 2 GB RAM - Desire 72816 GB, 1.5 GB RAM - Desire 728G |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 256 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Po 2800 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 496 h (2G) / Up to 485 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 26 h (2G) / Up to 21 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | Up to 46 h |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.5 inches (~67.9% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 720 x 1280 pixels (~267 ppi pixel density) |
|---|
| Type | Super LCD2 capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 157.9 x 77.8 x 7.9 mm (6.22 x 3.06 x 0.31 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 153 g (5.40 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 13 MP, f/2.2, 28mm, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 5 MP, f/2.8, 34mm, 1080p@30fps |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | White, Black |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264/WMV player - MP3/eAAC+/WMA/WAV/Flac player - Document viewer - Photo/video editor |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
5
- 22 Jun 2017
เคยใช้รุ่นเก่ากว่านี้ ติดใจในความทนทาน
พอออกมารุ่นใหม่ ก้รีบจัดมา ใช้ดี ทนทาน สไลด์ลื่นไหล ไม่มีสะดุด กล้องคมชัดและไม่มีปห.จุกจิก
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
มีสมาชิกให้เรตติ้งสินค้าทั้งหมด 5 และ 1 ความคิดเห็น
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง