HTC Desire 825
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
สนุกสุดเหวี่ยงไปกับเสียงที่ดังเร้าใจและภาพถ่ายที่ล้ำกว่าด้วย HTC Desire 825 ที่มาพร้อมกับจอแสดงผล HD ขนาดใหญ่ 5.5 นิ้ว? พลังเสียง Dolby Audio? with HTC BoomSound? ความละเอียดสูง 24 บิต และการออกแบบที่ใช้วัสดุนุ่มกระชับมือพร้อมลวดลายสีสันบนตัวเครื่อง
คุณสมบัติเด่น
13 MP
5.5 inches
Non-removable Li-Ion 2700 mAh battery
Qualcomm Snapdragon 400
16 GB, 2 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 (dual-SIM model only) |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 5(850), 7(2600), 8(900), 20(800), 28(700), 40(2300) |
|---|
| บลูทูธ | v4.1, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Single SIM (Nano-SIM) or Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2016, February |
|---|
| OS | Android OS, v6.0 (Marshmallow) |
|---|
| Chipset | Qualcomm Snapdragon 400 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.6 GHz Cortex-A7 |
|---|
| GPU | Adreno 305 |
|---|
| ความจุ | 16 GB, 2 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 256 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 2700 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.5 inches (~69.1% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 720 x 1280 pixels (~267 ppi pixel density) |
|---|
| Type | Super LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass (unspecified version) |
|---|
| ขนาด | 156.9 x 76.9 x 7.4 mm (6.18 x 3.03 x 0.29 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 155 g (5.47 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 13 MP, f/2.2, 28mm, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 5 MP, f/2.8, 1080p |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | Various |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264 player - MP3/eAAC+/WAV player - Photo/video editor - Document viewer |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง