HTC One M8 Eye
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
HTC One (M8 EYE) นั้นจะมีความคล้ายคลึงกับตัว HTC One M8 แต่ถูกเปลี่ยนจากตัวกล้องที่เป็น Ultrapixel มาเป็นกล้องธรรมดาแบบความละเอียด 13 ล้านพิกเซลนั้นเอง ซึ่งอีกหนึ่งความสามารถของตัวนี้นั้น ก็คือมาพร้อมกับฟีเจอร์ใหม่อย่าง EYE Experience ซึ่งรุ่นปกติก็จะได้อัพเดทในเร็วๆ นี้ด้วยเช่นกัน
คุณสมบัติเด่น
Dual 13 MP
5.0 inches
Non-removable Li-Po 2600 mAh battery
Qualcomm Snapdragon 801
16 GB, 2 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 - EMEA, Asia |
|---|
| 4G | LTE band 3(1800), 7(2600), 8(900), 20(800) - EMEA |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP, aptX |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, dual-band, Wi-Fi Direct, DLNA, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Nano-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2014, October |
|---|
| OS | Android OS, v4.4.4 (KitKat), upgradable to v6.0.1 (Marshmallow) |
|---|
| Chipset | Qualcomm Snapdragon 801 |
|---|
| CPU | Quad-core 2.3 GHz Krait 400 |
|---|
| GPU | Adreno 330 |
|---|
| ความจุ | 16 GB, 2 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 256 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Po 2600 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 310 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 24 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.0 inches (~66.7% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 1920 pixels (~441 ppi pixel density) |
|---|
| Type | Super LCD3 capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 146.4 x 70.6 x 9.4 mm (5.76 x 2.78 x 0.37 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 160 g (5.64 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | Dual 13 MP, f/2.0, 28mm, autofocus, dual-LED (dual tone) flash |
|---|
| กล้องหลัง | 5 MP, 1080p@30fps, HDR |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@60fps, 720p@120fps, HDR, stereo sound rec. |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | Gunmetal Gray, Glacial Silver, Amber Gold |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Google Drive (50 GB cloud storage) - DivX/XviD/MP4/H.264/WMV player - MP3/eAAC+/WMA/WAV/FLAC player - Document editor - Photo/video editor - Voice memo/dial/commands |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง