HTC One Max
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / CDMA / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 1900 / 2100 - EMEA |
|---|
| 4G | LTE band 3(1800), 7(2600), 8(900), 20(800) - EMEA |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP, apt-X |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, Wi-Fi Direct, DLNA, hotspot |
|---|
| NFC | Yes |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 (MHL TV-out) |
|---|
| ซิม | Micro-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2013, October |
|---|
| OS | Android OS, v4.3 (Jelly Bean), upgradable to v5.0 (Lollipop) |
|---|
| Chipset | Qualcomm APQ8064 Snapdragon 600 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.7 GHz Krait 300 |
|---|
| GPU | Adreno 320 |
|---|
| ความจุ | 16/32 GB, 2 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 64 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Po 3300 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 585 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 25 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.9 inches (~70.7% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 1920 pixels (~373 ppi pixel density) |
|---|
| Type | Super LCD3 capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass 3 |
|---|
| ขนาด | 164.5 x 82.5 x 10.3 mm (6.48 x 3.25 x 0.41 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 217 g (7.65 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 4 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 2.1 MP, 1080p@30fps, HDR |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps, 720p@60fps, HDR, stereo sound rec. |
|---|
| Features | 1/3"" sensor size, 2µm pixel size, geo-tagging, face/smile detection |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Fingerprint, accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | Silver, Black, Gold |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Google Drive (100 GB cloud storage) - Active noise cancellation with dedicated mic - DivX/XviD/MP4/H.264/WMV player - MP3/eAAC+/WMA/WAV/FLAC player - Document viewer/editor - Photo viewer/editor - Voice memo/dial/commands |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
ความละเอียดหน้าจอ FullHD 1080p
- ระบบสแกนลายนิ้ว (Fingerprint sensor)
- แบตเตอรี่ขนาด 3,300 mAh ที่สามารถรองรับการใช้งานได้ตลอดทั้งวัน
- ใช้วัสดุอลูมิเนียมคุณภาพดีให้ความหรูหรา สวยงาม และแข็งแรง ทนทาน
- ระบบเสียง BoomSound ให้เสียงดังกังวาน ทรงพลัง
- รองรับ 4G LTE คลื่นความถี่ 900/1800/2100/2600
รีวิวโทรศัพท์มือถือ (Review)HTC One Max - เอชทีชี One Max HTC One Max แฟบเล็ตแอนดรอยด์หน้าจอ 5.9 นิ้ว ความละเอียด FullHD 1080P โด...
ในที่สุด HTC One Max ก็กำลังจะวางจำหน่ายในบ้านเรากันภายใน 1-2 สัปดาห์นี้แล้ว หลังจากที่มีทั้งภาพหลุดออกมาเต็มไปหมดและเริ่มวางจำหน่ายในบางประเทศไปในช่วงเดือนที่แล้วด้วยขนาดหน้าจอที่ใหญ่ถึง 6 นิ้วทำให้ HTC One Max เป็นสมาร์ทโฟนกึ่งแท็บเล็ต (Phablet) ที่มีขนาดใหญ่ที่สุดของ HTC ไปแล้ว ณ ตอนนี้
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...