Lenovo A1000
ยังไม่ระบุราคา
3.9
(23 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
5 MP
4.0 inches
Removable Li-Po 2000 mAh battery
Spreadtrum SC7731
8 GB, 1 GB RAM
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v2.1, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Mini-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2015, September |
|---|
| OS | Android OS, v5.0 (Lollipop) |
|---|
| Chipset | Spreadtrum SC7731 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.3 GHz Cortex-A7 |
|---|
| GPU | Mali-400MP2 |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Po 2000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.0 inches (~57.2% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 800 pixels (~233 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT capacitive touchscreen |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 124.5 x 64 x 10.6 mm (4.90 x 2.52 x 0.42 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 132 g (4.66 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | VGA |
|---|
| วิดีโอ | 720p |
|---|
| Features | Yes |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer |
|---|
| สี | Onyx Black, Pearl White |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264 player - MP3/WAV/eAAC+ player - Photo/video viewer - Document viewer |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
5
- 24 Dec 2017
ดีเยี่ยม ราคาถูก
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 14 Nov 2017
เยื่ยม
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 11 Nov 2017
ดี
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
3
- 19 Oct 2017
ใช้ดี..ไม่มีปัญหาอะไร
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
3
- 19 Oct 2017
.
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
3
- 17 Oct 2017
ค้างบ่อยมาก
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
4
- 10 Oct 2017
เป็นโทรศัพท์ที่ ราคาถูกแต่มีความสามารถใช้งานได้เหมือนโทรศัพท์ที่มีราคาแพง มีความทนทานสูงใช้งานได้หลากหลาย ตอบสนองทุกความต้องการของผู้ใช้งาน
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 6 Oct 2017
ดีครับ
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
4
- 22 Sep 2017
ใช้ดีเกินราคาเล่นเน็ตเล่นเฟสไลน์ได้เหมือนเครื่องแพงๆแต่กล้องหน้าไม่okถ้าจะเซลฟี่ใช้กล้องหลังแทนจะokกว่า
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
มีสมาชิกให้เรตติ้งสินค้าทั้งหมด 89 และ 23 ความคิดเห็น
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง