Lenovo A2010
ยังไม่ระบุราคา
4.6
(33 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
5 MP
4.5 inches
Removable Li-Po 2000 mAh battery
Mediatek MT6735M
8 GB, 1 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 900 / 1800 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE band 3(1800), 40(2300) |
|---|
| บลูทูธ | v4.0 |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g , hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Dual SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2015, August |
|---|
| OS | Android OS, v5.1 (Lollipop) |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6735M |
|---|
| CPU | Quad-core 1.0 GHz Cortex-A53 |
|---|
| GPU | Mali-T720MP2 |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Po 2000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.5 inches (~63.8% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 854 pixels (~218 ppi pixel density) |
|---|
| Type | Capacitive touchscreen |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 131.5 x 66.5 x 9.9 mm (5.18 x 2.62 x 0.39 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 137 g (4.83 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 2 MP |
|---|
| วิดีโอ | 720p@30fps |
|---|
| Features | Yes |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer |
|---|
| สี | Black, Pearl White |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264 player - MP3/WAV/eAAC+ player - Photo/video editor - Document viewer |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
5
- 3 Feb 2018
ดี
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 29 Sep 2017
good
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
1
- 14 Aug 2017
กล้อง แย่ ถ่ายใกล้ไม่ชัด อ่าน barcodeไม่ได้ luncher ดับบ่อย 1ปี จอกระพริบ สรุป ทรูหลอกขายมือถือพร้อมโปร4g ดี อย่าง เดียว แถม แบต 1 ก้อน ฮ่า ฮ่า ซวยไป
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 17 Jul 2017
เยี่ยม
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 14 Jul 2017
ลื่น ไหล ทนทาน
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
4
- 10 Jul 2017
เยี่ยม....ถูก
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 12 Jun 2017
ดี
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 18 May 2017
ดีค่ะชอบมากๆๆเลยเล่นได้ทุกอย่างราคาถูกๆๆมากกดึอ่ะเน็ตช้าเบื่อไแตอนเนียค่ะเเต่รวมๆๆเเล้ว็โอเครดีต่ะไช้ได้
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 3 May 2017
เลอค่า
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
3
- 28 Apr 2017
ลักษณะ. รูปร่าง บอดี้ รูปทรง ขนาด เหมาะมือ กระทัดรัด แต่คุณภาพในการใช้งาน เสียที่กล้องนะค่ะ. เฉพาะตัวสี้รุ่นนี้. ??รวมๆแล้วก็สมกะราคา
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
มีสมาชิกให้เรตติ้งสินค้าทั้งหมด 151 และ 33 ความคิดเห็น
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง