Lenovo A526
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
5 MP
4.5 inches
Li-Po 2000 mAh
Mediatek MT6582M
4 GB
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v4.0 |
|---|
| Wi-Fi | - |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Mini-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2014, April |
|---|
| OS | Android OS, v4.2.2 (Jelly Bean) |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6582M |
|---|
| CPU | Quad-core 1.3 GHz Cortex-A7 |
|---|
| GPU | Mali-400MP2 |
|---|
| ความจุ | 4 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Po 2000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 396 h (2G) / Up to 300 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 5 h (2G) / Up to 3 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.5 inches (~62.5% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 854 pixels (~218 ppi pixel density) |
|---|
| Type | Capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 132 x 67.6 x 11.1 mm (5.20 x 2.66 x 0.44 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 145 g (5.11 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP |
|---|
| กล้องหลัง | VGA |
|---|
| วิดีโอ | Yes |
|---|
| Features | Geo-tagging |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity |
|---|
| สี | Blue |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264 player - MP3/WAV/eAAC+ player - Photo/video editor - Document viewer - Voice memo/dial |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง