Lenovo S660
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
8 MP
4.7 inches
Li-Po 3000 mAh
Mediatek MT6582M
8 GB
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Dual SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2014, February |
|---|
| OS | Android OS, v4.2 (Jelly Bean) |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6582M |
|---|
| CPU | Quad-core 1.3 GHz Cortex-A7 |
|---|
| GPU | Mali-400MP2 |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Po 3000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 840 h (2G) / Up to 840 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 36 h (2G) / Up to 20 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.7 inches (~64.6% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 540 x 960 pixels (~234 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 137 x 68.8 x 10 mm (5.39 x 2.71 x 0.39 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 151 g (5.33 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | VGA |
|---|
| วิดีโอ | Yes, 1080p |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection, HDR |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity |
|---|
| สี | Titanium |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Active noise cancellation with dedicated mic - MP4/WMV/H.264 player - MP3/WAV/WMA/eAAC+ player - Photo/video editor - Document viewer - Voice memo/dial |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง