LG G2 Lite
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
หน้าจอขนาด 4.5 นิ้ว IPS ความละเอียด 480 x 800 พิกเซล หนัก 153.7 กรัม Android 4.4 KitKat ซีพียู 1.2GHz Quad-core แรม 1GB ความจำภายในตัวเครื่อง 4GB รองรับ microSD สูงสุด 32GB กล้องหลัง 8 ล้านพิกเซล กล้องหน้า VGA รองรับ 2G, 3G, Wi-Fi แบตเตอรี่ 1,820 mAh ตัวเครื่องมีสีขาว สีดำ และสีทอง
คุณสมบัติเด่น
8 MP
4.5 inches
Removable Li-Ion 1820 mAh battery
-
4 GB, 1 GB RAM
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Yes |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Dual SIM (dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2014, November |
|---|
| OS | Android OS, v4.4.2 (KitKat) |
|---|
| Chipset | - |
|---|
| CPU | Quad-core 1.2 GHz |
|---|
| GPU | - |
|---|
| ความจุ | 4 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB (dedicated slot), 4 GB included |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 1820 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 345 h (2G) / Up to 345 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 15 h (2G) / Up to 11 h 30 min (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.5 inches (~66.6% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 800 pixels (~207 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 127.5 x 67.9 x 11.9 mm (5.02 x 2.67 x 0.47 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 153.7 g (5.40 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | VGA |
|---|
| วิดีโอ | 480p |
|---|
| Features | Geo-tagging |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity |
|---|
| สี | White, Black, Gold |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264 player - MP3/WAV/FLAC/eAAC+ player - Photo editor - Document viewer - Voice memo/dial/commands |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง