LG K4
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
LG K4 สมาร์ทโฟนแอนดรอยด์ราคาประหยัดรุ่นใหม่ ดีไซน์ตัวเครื่องคล้ายกับรุ่น LG K10 มาพร้อมหน้าจอ 4.5 นิ้ว, ซีพียู Quad-Core 1.0GHz, แรม 1GB, หน่วยความจำ 8GB, รันระบบปฏิบัติการ Android 5.1 Lollipop, กล้องหลัง 5 ล้านพิกเซล
คุณสมบัติเด่น
5 MP
4.5 inches
Removable Li-Ion 1940 mAh battery
Mediatek MT6735M
8 GB, 1 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 (dual-SIM model only) |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 2100 - K130E |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 7(2600), 8(900), 20(800) - K120E |
|---|
| บลูทูธ | v4.1, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wi-Fi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Single SIM (Micro-SIM) or Dual SIM (Micro-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2016, January |
|---|
| OS | Android OS, v5.1.1 (Lollipop) |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6735M |
|---|
| CPU | Quad-core 1.0 GHz Cortex-A53 |
|---|
| GPU | Mali-T720MP2 |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 1940 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 510 h (2G) / Up to 500 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 20 h (2G) / Up to 9 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.5 inches (~63.4% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 854 pixels (~218 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 131.9 x 66.7 x 8.9 mm (5.19 x 2.63 x 0.35 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 120 g (4.23 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP, f/2.8, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 2 MP, f/2.8 |
|---|
| วิดีโอ | 720p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity |
|---|
| สี | White, Indigo |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Xvid/MP4/H.264 player - MP3/WAV/eAAC+/Flac player - Photo/video editor - Document viewer |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง