LG L90 (D410) Dual Sim
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
5 MP or 8 MP
4.7 inches
Removable Li-Po 2540 mAh battery
Qualcomm MSM8226 Snapdragon 400
8 GB, 1 GB RAM
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP, LE, aptX |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wi-Fi Direct, DLNA, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Mini-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2014, February |
|---|
| OS | Android OS, v4.4.2 (KitKat), upgradable to v5.0.2 (Lollipop) |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8226 Snapdragon 400 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.2 GHz Cortex-A7 |
|---|
| GPU | Adreno 305 |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Po 2540 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 827 h (2G) / Up to 864 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 29 h (2G) / Up to 19 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.7 inches (~70.1% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 540 x 960 pixels (~234 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass 2 |
|---|
| ขนาด | 131.6 x 66 x 9.7 mm (5.18 x 2.60 x 0.38 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 125 g (4.41 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP or 8 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | VGA |
|---|
| วิดีโอ | 1080p |
|---|
| Features | Geo-tagging, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | White, Black |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - DivX/XviD/MP4/H.264 player - MP3/WMA/WAV/eAAC+/AC3/FLAC player - Photo viewer/editor - Document viewer - Voice memo/dial |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง