LG Leon
ยังไม่ระบุราคา
5.0
(1 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
LG Leon สมาร์ทโฟนระดับกลางมาพร้อมกับ Android 5.0 หน้าจอแสดงผล 4.5 นิ้ว ความละเอียด 480 x 854 พิกเซล หน่วยประมวลผล Snapdragon 400 แรม 1 GB พร้อมกล้องความละเอียด 8 ล้านพิกเซล แบตเตอรี่ 1,900 mAh รองรับการใช้งาน 4G LTE
คุณสมบัติเด่น
5 MP or 8 MP
4.5 inches
Li-Ion 1900 mAh
Qualcomm MSM8916 Snapdragon 410
8 GB
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 1900 / 2100 - H340N |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 7(2600), 8(900), 20(800) - H340N |
|---|
| บลูทูธ | v4.1, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Yes |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2015, February |
|---|
| OS | Android OS, v5.0.1 (Lollipop) |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8916 Snapdragon 410 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.2 GHz Cortex-A53 |
|---|
| GPU | Adreno 306 |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 1900 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 465 h (2G) / Up to 505 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.5 inches (~66.2% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 854 pixels (~218 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 129.9 x 64.9 x 10.9 mm (5.11 x 2.56 x 0.43 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 140 g (4.94 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP or 8 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | VGA |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | Titan, Gold |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264 player - MP3/WAV/eAAC+ player - Photo/video editor - Document viewer |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
5
- 2 Feb 2016
ใช้ดีสมราคา สีสวยคมชัด
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
มีสมาชิกให้เรตติ้งสินค้าทั้งหมด 5 และ 1 ความคิดเห็น
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง