Nokia 5730 XpressMusic
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
3.15 MP
2.4 inches
Removable Li-Ion 1000 mAh battery (BL-4U)
-
100 MB, 128 MB RAM
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | 2.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g, UPnP technology |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS; Nokia Maps |
|---|
| USB | microUSB 2.0 |
|---|
| ซิม | Mini-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2009, March. Released 2009, June |
|---|
| OS | Symbian, S60 rel. 3.2 |
|---|
| Chipset | - |
|---|
| CPU | 369 MHz ARM 11 |
|---|
| GPU | - |
|---|
| ความจุ | 100 MB, 128 MB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 16 GB (dedicated slot), 8 GB included |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 1000 mAh battery (BL-4U) |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 300 h (2G) / Up to 270 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 5 h (2G) / Up to 4 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | Up to 25 h |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 2.4 inches (~31.2% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 240 x 320 pixels (~167 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 112 x 51 x 15.4 mm (4.41 x 2.01 x 0.61 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 135 g (4.76 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 3.15 MP, Carl Zeiss optics, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | QVGA videocall camera |
|---|
| วิดีโอ | HISTORY_ITEM_ID = "2743";HISTORY_ITEM_NAME = "Nokia 5730 XpressMusic";HISTORY_ITEM_URL = "nokia_5730_xpressmusic-2743.php";HISTORY_ITEM_IMAGE = "http://cdn2.gsmarena.com/vv/bigpic/nokia-5730-xpressmusic.jpg";Nokia 5730 XpressMusic Specifications 0.1% 3,745,367 hits 41 Become a fan 2.4" 240x320 pixels 3MP 480p 128MB RAM 1000mAh Li-Ion Full musical keyboard Nokia 5730 XpressMusic review Read opinionsComparePictures360° viewRelated phones .tr-toggle { display:none; } Network |
|---|
| Features | - |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer |
|---|
| สี | Red, Monochrome, Blue, Pink |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Nokia Say and Play (voice control to player) - WMV/RV/MP4/3GP player - MP3/WMA/WAV/RA/AAC/M4A player - Voice memo - Predictive text input |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง