Nokia E6
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
8 MP
2.46 inches
Li-Po 1500 mAh
-
8 GB
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1700 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v3.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0, USB Host |
|---|
| ซิม | Mini-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2011, April |
|---|
| OS | Symbian Anna OS, upgradeable to Nokia Belle OS |
|---|
| Chipset | - |
|---|
| CPU | 680 MHz ARM 11 |
|---|
| GPU | - |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 256 MB RAM, 1 GB ROM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Po 1500 mAh battery (BP-4L) |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 681 h (2G) / Up to 744 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 14 h 48 min (2G) / Up to 7 h 30 min (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 2.46 inches (~27.5% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 640 x 480 pixels (~325 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass |
|---|
| ขนาด | 115.5 x 59 x 10.5 mm, 66 cc (4.55 x 2.32 x 0.41 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 133 g (4.69 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, fixed focus, dual-LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | VGA |
|---|
| วิดีโอ | 720p@25fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, face detection |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | Black, White, Silver |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Stainless steel panels - Active noise cancellation with dedicated mic - TV-out - MP4/H.264/RV player - MP3/WMA/WAV/RA/eAAC+ player - QuickOffice document editor (Word, Excel, PowerPoint, PDF) - Organizer - Voice comman |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง