Nokia Lumia 2520
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
6.7 MP
10.1 inches
Qualcomm MSM8974 Snapdragon 800
32 GB
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - all versions |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1800 / 1900 / 2100 - RX-113 |
|---|
| 4G | LTE band 3(1800), 7(2600), 20(800) - RX-113 |
|---|
| บลูทูธ | v4.0 |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, dual-band, hotspot |
|---|
| NFC | Yes |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | USB v3.0, USB Host |
|---|
| ซิม | Micro-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2013, October |
|---|
| OS | Microsoft Windows RT |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8974 Snapdragon 800 |
|---|
| CPU | Quad-core 2.2 GHz Krait 400 |
|---|
| GPU | Adreno 330 |
|---|
| ความจุ | 32 GB, 2 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 64 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable 8120 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 600 h |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 10 h |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 10.1 inches (~62.7% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 1920 pixels (~218 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass 2 |
|---|
| ขนาด | 267 x 168 x 8.9 mm (10.51 x 6.61 x 0.35 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 615 g (1.36 lb) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 6.7 MP, Carl Zeiss optics, autofocus |
|---|
| กล้องหลัง | 2 MP, 720p@30fps |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | 1/3.4" sensor size |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | Cyan , Red, Black, White |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - HDMI port - Active noise cancellation with dedicated mic - MP4/DivX/Xvid/H.264 player - MP3/WAV/eAAC+ player - Photo viewer/editor - Document editor/viewer |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง