Nokia Lumia 530 Dual Sim
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
5 MP
4.0 inches
Li-Ion 1430 mAh
Qualcomm Snapdragon 200
4 GB
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP, LE/ apt-X after WP8 Denim update |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Micro-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2014, July |
|---|
| OS | Microsoft Windows Phone 8.1 |
|---|
| Chipset | Qualcomm Snapdragon 200 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.2 GHz |
|---|
| GPU | Adreno 302 |
|---|
| ความจุ | 4 GB, 512 MB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 128 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 1430 mAh battery (BL-5J) |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 528 h |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 13 h 20 min (2G) / Up to 10 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | Up to 51 h |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.0 inches (~59.1% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 854 pixels (~245 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 119.7 x 62.3 x 11.7 mm, 86.8 cc (4.71 x 2.45 x 0.46 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 129 g (4.55 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP |
|---|
| กล้องหลัง | No |
|---|
| วิดีโอ | 480p@30fps |
|---|
| Features | 1/4"" sensor size |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer |
|---|
| สี | Bright orange, Bright green, White, Dark grey |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Active noise cancellation with dedicated mic - MP3/WAV/eAAC+/WMA player - MP4/H.264/WMV player - OneDrive (15 GB cloud storage) - Document viewer - Video/photo editor |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง