Nokia Lumia 630
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
5 MP
4.5 inches
Removable Li-Ion 1830 mAh battery (BL-5H)
Qualcomm Snapdragon 400
8 GB, 512 MB RAM
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - all versions |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 2100 - RM-976 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP, LE/ aptX after WP8 Denim update |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, DLNA, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Micro-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2014, April |
|---|
| OS | Microsoft Windows Phone 8.1 |
|---|
| Chipset | Qualcomm Snapdragon 400 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.2 GHz Cortex-A7 |
|---|
| GPU | Adreno 305 |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 512 MB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 256 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 1830 mAh battery (BL-5H) |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 600 h |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 16 h 20 min (2G) / Up to 13 h 10 min (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | Up to 58 h |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.5 inches (~62.9% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 854 pixels (~221 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass 3 |
|---|
| ขนาด | 129.5 x 66.7 x 9.2 mm, 78.5 cc (5.10 x 2.63 x 0.36 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 134 g (4.73 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP, autofocus |
|---|
| กล้องหลัง | No |
|---|
| วิดีโอ | 720p@30fps |
|---|
| Features | 1/4" sensor size, geo-tagging, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, sensor core |
|---|
| สี | Bright Orange, bright green, bright yellow, white, black |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP3/WAV/eAAC+/WMA player - MP4/H.264/WMV player - OneDrive (15 GB cloud storage) - Document viewer/editor - Video/photo editor |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
Nokia Lumia 630 Review
วินโดวส์โฟนราคาย่อมเยา ที่มาพร้อมกับความสดใหม่ของ Windows Phone 8.1
thaimobilecenter
- 22 Aug 2014
รีวิวมือถือ Nokia Lumia 630 วินโดวส์โฟน 8.1 โดดเด่นด้วยสีสันสะดุดตา พร้อมราคาโดนใจ
Nokia Lumia 630 สมาร์ทโฟนระบบปฏิบัติการวินโดวส์โฟนรุ่นใหม่จากทาง Microsoft (ต้องเรียกแบบนี้เพราะดีลควบรวมกิจการระหว่าง Microsoft และ Nokia นั้นเพิ่งสำเร็จลุล่วงไปเมื่อไม่นานมานี้)
Whatphone
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง