Nokia Lumia 920
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
8 MP
4.5 inches
Li-Ion 2000 mAh
Qualcomm MSM8960 Snapdragon S4 Plus
32 GB
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - RM-821, RM-820 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 - RM-821, RM-820 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 7(2600), 8(900), 20(800) - RM-821 |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP, EDR, LE/ apt-X after WP8 Denim update |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, dual-band, DLNA, hotspot |
|---|
| NFC | Yes |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Micro-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2012, September |
|---|
| OS | Microsoft Windows Phone 8, upgradeable to v8.1 |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8960 Snapdragon S4 Plus |
|---|
| CPU | Dual-core 1.5 GHz Krait |
|---|
| GPU | Adreno 225 |
|---|
| ความจุ | 32 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | No |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 2000 mAh battery (BP-4GW) |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 400 h (2G) / Up to 400 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 17 h (2G) / Up to 10 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | Up to 67 h |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.5 inches (~62.5% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 768 x 1280 pixels (~332 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass 2 |
|---|
| ขนาด | 130.3 x 70.8 x 10.7 mm, 99 cc (5.13 x 2.79 x 0.42 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 185 g (6.53 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, f/2.0, 26mm, Carl Zeiss optics, OIS, autofocus, dual-LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 1.3 MP, 720p@30fps |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | 1/3'' sensor size, PureView technology, geo-tagging, touch focus |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | Black, Gray, Red, Yellow, White |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Wireless charging (Qi-enabled) - Active noise cancellation with dedicated mic - OneDrive (15 GB cloud storage) - MP3/WAV/eAAC+/WMA player - MP4/H.264/WMV player - Document viewer/editor - Video/photo editor |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
Nokia Lumia 920 HERE Review
ทดสอบใช้งาน HERE Maps, HERE Drive+ และ HERE City Lens บน Nokia Lumia 920
thaimobilecenter
- 10 Sep 2013
Nokia Lumia 920 Apps Review
ทดสอบการใช้งาน แอพพลิเคชั่น Windows Phone หลากสไตล์ บน Nokia Lumia 920
thaimobilecenter
- 11 Sep 2013
Nokia Lumia 920 Review
รวมสุดยอดนวัตกรรมบน Windows Phone 8 พร้อมการรองรับภาษาไทยอย่างเต็มรูปแบบ
thaimobilecenter
- 11 Sep 2013
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง