Nokia N1
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
Nokia N1 แอนดรอยด์แท็บเล็ตรุ่นแรกของโนเกีย มาพร้อมหน้าจอขนาด 7.9 นิ้ว ความละเอียด 2048 x 1536 พิกเซล, กล้องหน้า 5 ล้านพิกเซล, กล้องหลัง 8 ล้านพิกเซล, ชิปเซ็ต Intel Atom Z3580 แบบ Quad-Core Processor ความเร็ว 2.3 GHz, RAM 2 GB, หน่วยความจำภายในตัวเครื่องขนาด 32 GB, แบตเตอรี่ขนาด 5300 mAh และรัน Android 5.0 Lollipop ที่ครอบด้วย Nokia Z Launcher
คุณสมบัติเด่น
8 MP
7.9 inches
Li-Ion 5300 mAh
Intel Atom Z3580
32 GB
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | No cellular connectivity |
|---|
| 2G | - |
|---|
| 3G | - |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/-c, dual-band, Wi-Fi Direct, DLNA, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | No |
|---|
| USB | v2.0, Type-C reversible connector |
|---|
| ซิม | No |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2014, November |
|---|
| OS | Android OS, v5.0 (Lollipop) |
|---|
| Chipset | Intel Atom Z3580 |
|---|
| CPU | Quad-core 2.3 GHz |
|---|
| GPU | PowerVR G6430 |
|---|
| ความจุ | 32 GB, 2 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | No |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 5300 mAh battery (18.5 Wh) |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 7.9 inches (~69.5% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1536 x 2048 pixels (~324 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass 3 |
|---|
| ขนาด | 200.7 x 138.6 x 6.9 mm (7.90 x 5.46 x 0.27 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 318 g (11.22 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, autofocus, check quality |
|---|
| กล้องหลัง | 5 MP |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps, check quality |
|---|
| Features | Geo-tagging |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, gyro, compass |
|---|
| สี | Natural Aluminum, Lava Gray |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Active noise cancellation with dedicated mic - MP4/H.264/WMV player - MP3/WAV/eAAC+/WMA/Flac player - Photo/video editor - Document viewer |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง