Oppo Find Mirror 3
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
8 MP
4.7 inches
Removable Li-Po 2000 mAh battery
Qualcomm MSM8916 Snapdragon 410
8 GB, 1 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 - Global model |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 4(1700/2100), 7(2600) - Global model |
|---|
| บลูทูธ | v4.0 |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0, USB Host |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Micro-SIM/Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2015, January |
|---|
| OS | Android OS, v4.4 (KitKat) |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8916 Snapdragon 410 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.2 GHz Cortex-A53 |
|---|
| GPU | Adreno 306 |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 256 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Po 2000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.7 inches (~64.3% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 720 x 1280 pixels (~312 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass 3 |
|---|
| ขนาด | 137.7 x 68.8 x 8.9 mm (5.42 x 2.71 x 0.35 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 130 g (4.59 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 5 MP |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | 1/3.2" sensor size, 1.4�m pixel size, geo-tagging, touch focus, face detection, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | White, Blue |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Fast battery charging: 100% in 90 min (VOOC Flash Charge) - MP4/WMV/H.264/FLAC player - MP3/eAAC+/WAV/WMA player - Document viewer - Photo/video editor |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง