Oppo Joy Plus
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
OPPO Joy Plus สมาร์ทโฟนรุ่นใหม่ที่มาพร้อมกล้องถ่ายรูปสั่งงานด้วยเสียง โดยมีหน้าจอแสดงผลกว้าง 4 นิ้ว ความละเอียด 480x800 พิกเซล ตัวเครื่องออกแบบหรูหราด้วยฝาหลังประกายมุข ทั้งยัง มีกล้องถ่ายรูปด้านหลังความละเอียด 3 ล้านพิกเซล กล้องหน้า 0.3 ล้านพิกเซล ถ่ายภาพหน้าสวยด้วยโหมด Beautify 3.0
คุณสมบัติเด่น
3.15 MP
4.0 inches
Li-Ion 1700 mAh
Mediatek MT6572
4 GB
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP, EDR |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, DLNA, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Mini-SIM/ Micro-SIM) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2015, April |
|---|
| OS | Android OS, v4.4 (KitKat) |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6572 |
|---|
| CPU | Dual-core 1.3 GHz |
|---|
| GPU | Mali-400 |
|---|
| ความจุ | 4 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 1700 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.0 inches (~58.3% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 800 pixels (~233 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 124 x 63 x 9.9 mm (4.88 x 2.48 x 0.39 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 125 g (4.41 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 3.15 MP, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | VGA |
|---|
| วิดีโอ | 720p |
|---|
| Features | Geo-tagging |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity |
|---|
| สี | White, Blue |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264/FLAC player - MP3/eAAC+/WAV player - Document viewer - Photo/video editor |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง