Oppo Neo 3 (831K)
ยังไม่ระบุราคา
4.0
(2 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
5 MP
4.5 inches
Li-Ion 1900 mAh
-
4 GB
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v2.1 |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0, USB Host |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Mini-SIM/ Micro-SIM) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2014, August |
|---|
| OS | Android OS, v4.2.1 (Jelly Bean) |
|---|
| Chipset | - |
|---|
| CPU | Dual-core 1.3 GHz |
|---|
| GPU | - |
|---|
| ความจุ | 4 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 1900 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.5 inches (~64.2% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 854 pixels (~218 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 132 x 65.8 x 9.2 mm (5.20 x 2.59 x 0.36 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 128 g (4.52 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 2 MP |
|---|
| วิดีโอ | Yes |
|---|
| Features | Geo-tagging |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity |
|---|
| สี | White, Black |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264/FLAC player - MP3/eAAC+/WAV player - Document viewer - Photo viewer/editor - Voice memo/dial |
|---|
5
- 15 Nov 2017
oppoสุดขีด
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
3
- 12 May 2017
รุ่นนี้ก้อโอเคคับ เครื่องเล็กแต่เร็วเครเรยแต่ถ้าความจำในเครื่องเยอะอีกนิดจะโอเค มากเรยคับ สำหรับคนไม่โหลดไรมาก
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
มีสมาชิกให้เรตติ้งสินค้าทั้งหมด 8 และ 2 ความคิดเห็น
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง