รายละเอียดสินค้า
เปิดตัวไปแบบเงียบๆนะคะสำหรับ OPPO Yoyo สมาร์ทโฟนระดับกลางใหม่ล่าสุดจาก OPPO ที่มาพร้อมชื่อน่ารักๆอย่าง Yoyo หน้าตาภายนอกอาจดูเรียบง่าย บางเฉียบ และสวยงาม ใช้วัสดุผิวด้านซึ่งก็ช่วยกันรอยตัวเครื่องได้ระดับหนึ่ง ขนาดตัวเครื่องก็ถือว่าพอดีมือ จะใช้งานมือเดียวหรือ 2 มือ ก็สะดวกดีทั้งนั้นค่ะ
คุณสมบัติเด่น
5 MP
4.7 inches
Li-Ion 1900 mAh
Mediatek MT6582M
4 GB
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย (1)
คูปองส่วนลดจากร้านค้า
โปรส่วนลดร้านโค้ดคุ้ม 44% และดีลเด็ดน่ากดอีกเพียบ!
ใช้ได้ถึง 06-04-2026
Aofz mobile
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v2.1 |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Dual SIM (dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2014, May |
|---|
| OS | Android OS, v4.2.1 (Jelly Bean) |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6582M |
|---|
| CPU | Quad-core 1.3 GHz Cortex-A7 |
|---|
| GPU | Mali-400MP2 |
|---|
| ความจุ | 4 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 1900 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 350 h |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 6 h |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.7 inches |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 540 x 960 pixels (~234 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | - |
|---|
| น้ำหนัก | - |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 2 MP |
|---|
| วิดีโอ | 720p |
|---|
| Features | Geo-tagging |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity |
|---|
| สี | White, Black |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264/FLAC player - MP3/eAAC+/WAV player - Document viewer - Photo viewer/editor - Voice memo/dial |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
5
- 13 Apr 2017
ชอบแอปนี้.. ทั้งสะดวกชอบง่าย หาสินค้าได้รวดเร็ว..........
ส่งของก็เร็ว... ชอบๆๆๆๆ.......
......?.............
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
3
- 6 Mar 2017
ผมจะมารีวิวโทรศัพท์มือถือรุ่นที่ผมใช้อยู่นะครับ เป็นโทรศัพท์ยี่ห้อoppoรุ่นR2001 หน้าจอขนาด4.5นิว สีขาว ความจำเครื่อง8.0GB.
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 6 Mar 2017
ดีมากคับ แอพนี้สะดวกในการเลือกซื้อ มีสินค้ามากมาให้เลือก
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 22 Feb 2017
ต้องลองดู
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
4
- 29 Jan 2017
good
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
4
- 11 Dec 2016
เข้าใจ-
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
3
- 17 Nov 2016
d
-
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 10 Sep 2016
Dodd
_
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 4 Aug 2016
o.k.(gggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggghhgghhhhhhh_
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
4
- 25 Jul 2016
ใช้ดี-
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
มีสมาชิกให้เรตติ้งสินค้าทั้งหมด 57 และ 13 ความคิดเห็น
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
ราคา Oppo Yoyo (R2001) จากร้านค้าต่างๆ
(อัพเดทล่าสุด 2 เม.ย. 2569)
ร้านค้า
ค่าจัดส่งสินค้า
ช่องทางจ่ายเงิน
ราคา
Shopee
ไม่ระบุ
ไม่ระบุ
+8
+5
฿5,071
สินค้าที่เกี่ยวข้อง