Sony Android 4K HDR TV ขนาด 65 นิ้ว รุ่น 65X9000E
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
- ความละเอียดหน้าจอ 8 ล้านพิกเซล (3,840x2,160) - 4K HDR รูปแบบของสัญญาณภาพใหม่ล่าสุดบนความละเอียด 4K ให้ภาพสมจริงขึ้นไปอีกระดับดั่งตาคุณเห็นด้วยสีสัน และความมืดความสว่างที่ถูกต้อง - เทคโนโลยี Motionflow XR 800Hz. ให้ภาพเคลื่อนไหวราบรื่น ไม่กระตุก - ระบบประมวลผลภาพ 4K X-Reality PRO เพื่อุสุดยอดความคมชัดที่เหนือกว่า พร้อม 4K Resolution เพื่อเพิ่มความละเอียดของภาพให้มากกว่าระดับ Full HD - ชิพประมวลผลตัวใหม่ 4K HDR processor X1 ที่ทำให้ภาพมีคุณภาพและมิติอันน่าทึ่งมากขึ้น ด้วยความละเอียดของภาพอันสวยงาม และคอนทราสต์ที่สมจริง - เทคโนโลยี Triluminos Display ให้ภาพที่มีสีสันสมจริง สามารถแสดงเฉดสีที่กว้างขึ้นกว่าทีวี LEDปกติ
คุณสมบัติเด่น
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
General
| Brand | Sony |
|---|
| Model | BRAVIA KD-65X9000E 65 inch LED 4K TV |
|---|
Display
| Type | LED |
|---|
| ขนาดหน้าจอ | 65 Inch |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 4K, 3840 x 2160 Pixels |
|---|
| LED Backlight Type | Direct LED |
|---|
| Local-Dimming | Yes |
|---|
| Aspect Ratio | 16 : 9 |
|---|
| Horizontal Viewing Angles | 178 Degrees |
|---|
| Vertical Viewing Angles | 178 Degrees |
|---|
| 3D TV | No |
|---|
| Curved TV | No |
|---|
Design
| Colour | Black |
|---|
| Dimensions With Stand(WxHxD) | 1447 x 895 x 259 mm |
|---|
| Dimensions Without Stand(WxHxD) | 1447 x 830 x 60 mm |
|---|
| Weight Without Stand | 22 Kg |
|---|
| Weight With Stand | 23.2 Kg |
|---|
| Stand Colour | Grey |
|---|
Audio
| Sound Type | 2.0 |
|---|
| Sound Technology | - |
|---|
| Audio Formats Supported | AAC, AC3(Dolby Digital), FLAC, M4A, MP3, WAV, WMA |
|---|
| No. of Speakers | 2 |
|---|
| Output per Speaker | 10 W |
|---|
| Total Speaker Output | 20 W |
|---|
| Speaker Frequency Range | - |
|---|
Connectivity
| USB Ports | 3(Side) |
|---|
| USB Supports | Audio, Video, Image |
|---|
| HDMI Ports | 3(Side), 1(Rear) |
|---|
| MHL Enabled | Yes |
|---|
| Headphone/Speaker output ports | 1(Side) |
|---|
| RF Input(Analog Coaxial) Ports | 1(Side) |
|---|
| Component Output(RGB input) Ports | - |
|---|
| Composite Input(Audio VIdeo Cable) Ports | 1(Side), 1(Rear) |
|---|
| NFC Ports | No |
|---|
Smart TV Features
| Smart TV | Yes |
|---|
| Wifi Present | Yes |
|---|
| Wifi-Direct Support | No |
|---|
Power Supply
| Voltage Requirement | 100 - 240 V |
|---|
| Frequency Requirement | - |
|---|
| Power Consmption Running | - |
|---|
| Power Consmption Standby | 0.5 W |
|---|
| Power Saving Mode | Yes |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง