Sony Ericsson C702i
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
3.15 MP
2.2 inches
Li-Ion 950 mAh
-
160 MB
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 2100 - C702i only |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v2.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | No |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | v2.0 |
|---|
| ซิม | Mini-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2008, February. Released 2008, June |
|---|
| OS | - |
|---|
| Chipset | - |
|---|
| CPU | - |
|---|
| GPU | - |
|---|
| ความจุ | 160 MB |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | Memory Stick Micro (M2), up to 4 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 950 mAh battery (BST-33) |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 300 h (2G) / Up to 300 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 7 h (2G) / Up to 2 h 30 min (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 2.2 inches (~29.5% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 240 x 320 pixels (~182 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT, 256K colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 106 x 48 x 15.5 mm (4.17 x 1.89 x 0.61 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 105 g (3.70 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 3.15 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | QCIF videocall camera |
|---|
| วิดีโอ | 320p@30fps |
|---|
| Features | Face detection |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | - |
|---|
| สี | Speed Black, Cool Cyan, Energy Black |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP3/AAC/MP4 player - TrackID music recognition - Photo editor - Organizer - Voice memo/dial |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง