Sony Ericsson G502
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
2 MP
2.0 inches
Li-Po 950 mAh
-
32 MB
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v2.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | No |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | No |
|---|
| USB | v2.0 |
|---|
| ซิม | Mini-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2008, April. Released 2008, June |
|---|
| OS | - |
|---|
| Chipset | - |
|---|
| CPU | - |
|---|
| GPU | - |
|---|
| ความจุ | 32 MB |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | Memory Stick Micro (M2), up to 8 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Po 950 mAh battery (BST-33) |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 340 h (2G) / Up to 330 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 10 h (2G) / Up to 5 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 2.0 inches (~26.1% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 240 x 320 pixels (~200 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT, 256K colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 103 x 46 x 13.5 mm (4.06 x 1.81 x 0.53 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 83.5 g (2.93 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 2 MP |
|---|
| กล้องหลัง | No |
|---|
| วิดีโอ | Yes |
|---|
| Features | - |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | - |
|---|
| สี | Champagne Black, Brilliant Hazel, Celerity Red |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP3/MP4 player - TrackID music recognition - Photo editor - Organizer - Voice memo/dial |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง