Sony Ericsson W760i
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
3.15 MP
2.2 inches
Li-Po 930 mAh
-
40 MB
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v2.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | No |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes |
|---|
| USB | v2.0 |
|---|
| ซิม | Mini-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2008, January. Released 2008, May |
|---|
| OS | - |
|---|
| Chipset | - |
|---|
| CPU | - |
|---|
| GPU | - |
|---|
| ความจุ | 40 MB |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | Memory Stick Micro (M2), up to 4 GB, 1 GB included |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Po 930 mAh battery (BST-38) |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 400 h (2G) / Up to 350 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 9 h (2G) / Up to 4 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | Up to 20 h |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 2.2 inches (~30.3% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 240 x 320 pixels (~182 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT, 256K colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 103 x 48 x 15 mm (4.06 x 1.89 x 0.59 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 103 g (3.63 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 3.15 MP |
|---|
| กล้องหลัง | No |
|---|
| วิดีโอ | Yes |
|---|
| Features | - |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer |
|---|
| สี | Rocky Silver, Fancy Red, Intense Black |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP3/AAC player - TrackID music recognition - SensMe - Shake control - Push to talk - Predictive text input - Photo editor - Organizer - Voice memo |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง