Sony Xperia E4G
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
สมาร์ทโฟนราคาถูกรุ่นใหม่ มาพร้อมหน้าจอ 4.7 นิ้ว, ซีพียู 1.5GHz Quad Core, แรม 1GB, หน่วยความจำ 8GB, รองรับ microSD, กล้องหลัง 5 ล้านพิกเซล, กล้องหน้า 2 ล้านพิกเซล, รัน Android 4.4.4 KitKat สำหรับจุดเด่นที่น่าสนใจของรุ่นนี้ทาง Sony เคลมว่าแบตเตอรี่ขนาดความจุ 2,300mAh ของ Xperia E4g สามารถใช้งานต่อเนื่องได้ 2 วัน เหมือนกับรุ่น Xperia E4 และยังมี Battery Stamina Mode ที่เปลี่ยนเป็นระบบทำงานพื้นฐานได้นาน 1 สัปดาห์
คุณสมบัติเด่น
5 MP
4.7 inches
Non-removable Li-Ion 2300 mAh battery
MediaTek MT6732
8 GB, 1 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 - E2003 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 2(1900), 3(1800), 5(850), 7(2600), 8(900), 20(800) - E2003 |
|---|
| บลูทูธ | v4.1, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, dual-band, Wi-Fi Direct, DLNA, hotspot |
|---|
| NFC | Yes (E2003 only) |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Micro-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2015, February |
|---|
| OS | Android OS, v4.4.4 (KitKat) |
|---|
| Chipset | MediaTek MT6732 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.5 GHz Cortex-A53 |
|---|
| GPU | Mali-T760MP2 |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 2300 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 696 h (2G) / Up to 653 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 12 h 10 min (2G) / Up to 12 h 40 min (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | Up to 64 h |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.7 inches (~64.5% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 540 x 960 pixels (~234 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Scratch-resistant glass |
|---|
| ขนาด | 133 x 71 x 10.8 mm (5.24 x 2.80 x 0.43 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 135 g (4.76 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP, f/2.8, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 2 MP, f/2.8, 720p |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity |
|---|
| สี | Black, White |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264 player - MP3/eAAC+/WAV/WMA player - Document viewer - Photo/video editor |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง