Sony Xperia SP
ยังไม่ระบุราคา
4.0
(6 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
8 MP
4.6 inches
Li-Ion 2370 mAh
Qualcomm MSM8960T Snapdragon S4 Pro
8 GB
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - all versions |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 2100 - C5303 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 5(850), 7(2600), 8(900), 20(800) - C5303 |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, dual-band, Wi-Fi Direct, DLNA, hotspot |
|---|
| NFC | Yes |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 (MHL TV-out) |
|---|
| ซิม | Micro-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2013, March |
|---|
| OS | Android OS, v4.1 (Jelly Bean), upgradаble to v4.3 (Jelly Bean) |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8960T Snapdragon S4 Pro |
|---|
| CPU | Dual-core 1.7 GHz Krait |
|---|
| GPU | Adreno 320 |
|---|
| ความจุ | 8 GB (5.8 GB user available), 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 2370 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 635 h (2G) / Up to 734 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 10 h 25 min (2G) / Up to 19 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | Up to 39 h |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.6 inches (~66.6% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 720 x 1280 pixels (~319 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass |
|---|
| ขนาด | 130.6 x 67.1 x 10 mm (5.14 x 2.64 x 0.39 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 155 g (5.47 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, f/2.4, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | VGA |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face/smile detection, HDR, sweep panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | Black, White, Red |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Active noise cancellation with dedicated mic - MP4/H.264/WMV player - MP3/eAAC+/WMA/WAV player - Document viewer - Photo viewer/editor |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
3
- 19 Jul 2016
it's a modest size phone with good functionality, gets slow sometimes. Its memory space is good enough.-
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
3
- 4 Jul 2016
เฮ้ย !!! จริงดิ ราคามันครึ่งต่อครึ่งเลยนะนั่น กับตอนออกครั้งแรก ปัญหาคืออะไหล่แพงเกิน มีปัญหามาก็ซื้อใหม่เหอะ อะไหล่แพง
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 9 Jun 2016
ดีค่ะ ส่วนตัวชอบSony อยู่แล้ว เครื่องนี้ใช้มานานแล้วค่ะ2ปีแล้ว ใช้ดีมาตลอดไม่มีปัญหา เมื่อเทียบกับของอีกแบรนด์ที่เคยใช้มา -
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 25 May 2016
ดีสุดๆๆทำอะไรก็ได้หลายอย่างแต่รูทไม่ได้นนะคับแต่ตอนนนี้เครื่องผมเริ่มจะพังเเล้วเพราะไช้นานเกินจอเริ่มจะเสียแล้ว_
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
3
- 9 Mar 2016
ดีพอใช้ได้คับ-
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 6 Mar 2016
ใช้ดีมาก เป็นปียังดีเหมือนเดิม
ตกแต่ไม่เคยค้าง แอ๊ปทุกอย่างดีหมด
Sony ของเขาดีจริงๆ ใครไม่เคยใช้ต้องลองๆๆ-
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
มีสมาชิกให้เรตติ้งสินค้าทั้งหมด 24 และ 6 ความคิดเห็น
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง