Wiko Lenny 3
ยังไม่ระบุราคา
4.4
(97 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
8 MP
5.0 inches
Li-Ion 2000 mAh battery
Mediatek MT6580M
16 GB, 1 GB RAM
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wi-Fi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0, USB Host |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Mini-SIM/ Micro-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2016, February |
|---|
| OS | Android OS, v6.0.1 (Marshmallow) |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6580M |
|---|
| CPU | Quad-core 1.3 GHz Cortex-A7 |
|---|
| GPU | Mali-400MP2 |
|---|
| ความจุ | 16 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 64 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Li-Ion 2000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 450 h (2G) / Up to 450 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 17 h (2G) / Up to 13 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.0 inches (~65.0% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 720 x 1280 pixels (~294 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 145 x 73.1 x 9.9 mm (5.71 x 2.88 x 0.39 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 177 g (6.24 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, f/2.0, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 5 MP, f/2.4, 1/5" sensor size, 1.1�m pixel size |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@25fps |
|---|
| Features | 1/4" sensor size, 1.12 �m pixel size, geo-tagging, touch focus, face detection, panorama, HDR |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity |
|---|
| สี | Space Grey, Bleen, Lime, Cinnabar, Gold, Rose Gold |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264 player - MP3/eAAC+/WAV player - Photo/video editor - Document viewer |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
4
- 10 Mar 2018
ใช้มาตลอดดีใช้ได้ แต่แรมน้อยไปหน่อยถือว่าดีในแบบทั่วไป
cpu อยู่มนค่อนข้างดีเยี่ยมมาก หากซื้อเหมาะกับเล่นเกมสเปคกลางๆในการเล่น ตัวรับสัญญาณยังเก่าอยู่ไม่ดีตรงนี้
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 22 Feb 2018
ดี
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 21 Feb 2018
ดีมากครับ สุดคุ้มมมมม
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 3 Feb 2018
ใช้ดีไม่มีสะดุด
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 2 Feb 2018
ราคาถูกใช้ดีครับลื่นไม่สะดุดเล่นเกมส์ได้เหมาะสำหรับงบน้อย
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 8 Jan 2018
ลื่นไหลมากๆครับ
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 30 Dec 2017
ถูก
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
4
- 9 Dec 2017
Lifetime
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 23 Oct 2017
สุดยอด
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
5
- 15 Oct 2017
ดีมาก
รีวิวมีประโยชน์
|แจ้งไม่เหมาะสม
มีสมาชิกให้เรตติ้งสินค้าทั้งหมด 422 และ 97 ความคิดเห็น
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง