ร้าน ATA Global Solution Co.,Ltd.: วอยซ์แท้ P.AUDIO C18-650EL วอยซ์ลำโพง18นิ้ว ชาเรนเจอร์ - วอยซ์ลำโพง P.AUDIO C18-650EL - วอยซ์ลำโพง 18นิ้ว - ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางของวอยซ์มีขนาด 98mm - อะไหล่ลำโพง 18นิ้ว P.AUDIO C18-650EL
จังหวัดนครพนม
ร้านค้าแนะนำ
คูปองส่วนลดจากร้านค้า
โค้ด 30WOW200 ลด 30% สูงสุด 200 บาท ช้อปขั้นต่ำ 300 บาท
ใช้ได้ถึง 15-05-2026
อื่นๆในหมวดเครื่องเสียง
ร้าน PA SOUND CENTER พีเอ ซาวด์: ว้อยส์แท้ Voice Coil 18 P.AUDIO C18-650EL 1200W. 18 P.AUDIO C18-650EL
ขายเเล้ว 2
จังหวัดสกลนคร
ร้านค้าแนะนำ
คูปองส่วนลดจากร้านค้า
ใช้ได้ถึง 15-05-2026
ลำโพง
ร้าน OASIS 1979: กระดาษลำโพง 18 นิ้ว PA-18 รูกว้าง 102 mm สูง 115 mm กระดาษลำโพง 18 นิ้ว ้สำหรับ ดอกลำโพง PA-18 มีขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง รู สำหรับใส่วอยส์ 100 มิลลิเมตร กระดาษลำโพง 18 นิ้ว กระดาษลำโพง รองรับ Voice coil.101.6mm (4) กระดาษลำโพง กรวยลำโพง สำหรับดอกลำโพง 18 นิ้ว
จังหวัดกรุงเทพมหานคร
อื่นๆในหมวดเครื่องเสียง
ว้อยส์ 18" P.AUDIO C18-650EL 1200W. / C18-650EL
ร้าน ATA Global Solution Co.,Ltd.: วอยซ์แท้ P.AUDIO C18-1500EL (แท้) ว้อยลำโพง นอก/ใน (2 ชั้น)
จังหวัดนครพนม
ร้าน ATA Global Solution Co.,Ltd.: วอยซ์ P.AUDIO C18-650EL V3 1200W 004601 C18 650EL P AUDIO วอยซ์ลำโพง18นิ้ว พีออดิโอ ชาเรนเจอร์ - วอยซ์ P.AUDIO C18-650EL V3 1200W 004601 - วอยซ์ลำโพง P.AUDIO C18-650ELV3 1200W 004601 - วอยซ์ลำโพง 18นิ้ว - ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางของวอยซ์มีขนาด 98mm(9.8เซนติเมตร) - ขนาดความสูงของวอยซ์มีขนาด 83mm(8.3เซนติเมตร) - อะไหล่ลำโพง 18นิ้ว P.AUDIO C18-650EL V3 1200W 004601
ร้าน MaShop1994: ดอกลำโพง 18 ยี่ห้อ P.AUDIO รุ่น C18-1500EL - โครงหล่อ - Power rating - 1500 W(AES) - impedance - 8 Ohm - วอยซ์ขนาด 4นิ้ว in/out ราคาต่อ 1 ดอก
จังหวัดตาก
ร้าน PA SOUND CENTER พีเอ ซาวด์: ว้อยส์ 18 P.AUDIO C18-1500EL PA SOUND CENTER พีเอ ซาวด์ เซเตอร์
จังหวัดสกลนคร
ลำโพง NPE เอนพีอี
ร้าน HOMEelectronics care service
5.0
ขายเเล้ว 5
ในประเทศ
ลำโพง NPE เอนพีอี
ขายเเล้ว 4
ในประเทศ
ลำโพง
ร้าน abelectricandsound: วอยซ์ลำโพง 18 P.Audio C-18 1500EL ● เส้นผ่าศูนย์กลางขนาด 99.3 mm ● พันนอกพันใน ● วอยซ์สูง 75 mm ● ลวดสูง 25.5 mm / ลวดหนา 1 mm ● ของแท้จากบริษัท P.Audio
จังหวัดมุกดาหาร
5.0
จังหวัดตาก
ร้าน ซาว์ด&ไลท์: ว๊อย4” Large FormatVoice Coil 4800 Watts Peak Power Handling Active Balanced Cooling Ferrite Magnetics Precision Rectangular Ribbon Wire Double Spider Suspension Integrated Demodulation Rings Die Cast Aluminum Chassis
จังหวัดขอนแก่น
ร้าน Hippo audio
ขายเเล้ว 1
ร้าน Hippo audio
จังหวัดสุรินทร์
ร้าน OASIS 1979: AL-618 ของแท้ 100mm. 2ชั้น ว้อยลำโพงดอก วอยส์ลำโพง Voice Coil ว้อยส์คอยล์ เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน: 100 มม. โครงความสูง: 65 มม. ขดลวดความสูง: 25 มม. ความต้านทาน: 8Ω
จังหวัดกรุงเทพมหานคร
จังหวัดสุรินทร์
ร้าน oasismusicline: วอยส์ลำโพง 76.2 mm 4 ชั้น ว้อยลำโพงดอก วอยส์ลำโพง 76.2mm 4ชั้น Voice Coil ว้อยส์คอยล์ รายละเอียดสินค้า ว้อยลำโพงดอก วอยส์ลำโพง 76.2mm 4ชั้น Voice Coil ว้อยส์คอยล์ วอยส์ลำโพง มีเส้นผ่านศูนย์กลาง รอบใน : 76.2 มิลลิเมตร วอยส์ลำโพง มีเส้นผ่านศูนย์กลาง รอบนอก : 79 มิลลิเมตร วอยส์ลำโพงมีขนาดโครงความสูง: 55 มิลลิเมตร วอยส์ลำโพง มีความสูงขดลวด : 20 มิลลิเมตร เส้นผ่านศูนย์กลางขดลวดของวอยส์ลำโพง : 0.3 มิลลิเมตร วอยส์ลำโพง มีอิพีแดนซ์ : 8 วอยส์ลำโพง โครงมีเนียม 4 ชั้น