ราคา 18 Paudio C18 650el
อัพเดตล่าสุด : 14 พฤษภาคม 2569 | สินค้าทั้งหมด : 5 รายการ
ร้านค้าแนะนำ
อื่นๆในหมวดเครื่องเสียง : ร้าน ATA Global Solution Co.,Ltd.: วอยซ์แท้ P.AUDIO C18-650EL วอยซ์ลำโพง18นิ้ว ชาเรนเจอร์ - วอยซ์ลำโพง P.AUDIO C18-650EL - วอยซ์ลำโพง 18นิ้ว - ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางของวอยซ์มีขนาด 98mm - อะไหล่ลำโพง 18นิ้ว P.AUDIO C18-650EL
Shopee
ATA Global Solution Co.,Ltd.
จังหวัดนครพนม
ร้านค้าแนะนำ
อื่นๆในหมวดเครื่องเสียง : ร้าน PA SOUND CENTER พีเอ ซาวด์: ว้อยส์แท้ Voice Coil 18 P.AUDIO C18-650EL 1200W. 18 P.AUDIO C18-650EL
Shopee
PA SOUND CENTER พีเอ ซาวด์
4.8 (5) ขายเเล้ว 2
จังหวัดสกลนคร
ราคา กระดาษลำโพง 18 นิ้ว PA-18 (เจาะรู 100mm.) กระดาษ ลำโพง 18 นิ้ว P.AUDIO C18-650EL Speaker Cone for PA-18 อะไหล่ซ่อมลำโพง (23969655419)
ลด15%
ลำโพง : ร้าน OASIS 1979: กระดาษลำโพง 18 นิ้ว PA-18 รูกว้าง 102 mm สูง 115 mm กระดาษลำโพง 18 นิ้ว ้สำหรับ ดอกลำโพง PA-18 มีขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง รู สำหรับใส่วอยส์ 100 มิลลิเมตร กระดาษลำโพง 18 นิ้ว กระดาษลำโพง รองรับ Voice coil.101.6mm (4) กระดาษลำโพง กรวยลำโพง สำหรับดอกลำโพง 18 นิ้ว
OASIS 1979
จังหวัดกรุงเทพมหานคร
อื่นๆในหมวดเครื่องเสียง : ว้อยส์ 18" P.AUDIO C18-650EL 1200W. / C18-650EL
TPESound
ATA Global Solution Co.,Ltd.
จังหวัดนครพนม
อื่นๆในหมวดเครื่องเสียง : ร้าน ATA Global Solution Co.,Ltd.: วอยซ์ P.AUDIO C18-650EL V3 1200W 004601 C18 650EL P AUDIO วอยซ์ลำโพง18นิ้ว พีออดิโอ ชาเรนเจอร์ - วอยซ์ P.AUDIO C18-650EL V3 1200W 004601 - วอยซ์ลำโพง P.AUDIO C18-650ELV3 1200W 004601 - วอยซ์ลำโพง 18นิ้ว - ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางของวอยซ์มีขนาด 98mm(9.8เซนติเมตร) - ขนาดความสูงของวอยซ์มีขนาด 83mm(8.3เซนติเมตร) - อะไหล่ลำโพง 18นิ้ว P.AUDIO C18-650EL V3 1200W 004601
อื่นๆในหมวดเครื่องเสียง : ร้าน MaShop1994: ดอกลำโพง 18 ยี่ห้อ P.AUDIO รุ่น C18-1500EL - โครงหล่อ - Power rating - 1500 W(AES) - impedance - 8 Ohm - วอยซ์ขนาด 4นิ้ว in/out ราคาต่อ 1 ดอก
MaShop1994
จังหวัดตาก
PA SOUND CENTER พีเอ ซาวด์
จังหวัดสกลนคร
ลำโพง NPE เอนพีอี : ร้าน HOMEelectronics care service
LAZADA
HOMEelectronics care service
ในประเทศ
ลำโพง : ร้าน abelectricandsound: วอยซ์ลำโพง 18 P.Audio C-18 1500EL ● เส้นผ่าศูนย์กลางขนาด 99.3 mm ● พันนอกพันใน ● วอยซ์สูง 75 mm ● ลวดสูง 25.5 mm / ลวดหนา 1 mm ● ของแท้จากบริษัท P.Audio
abelectricandsound
จังหวัดมุกดาหาร
rong1899
จังหวัดตาก
อื่นๆในหมวดเครื่องเสียง : ร้าน ซาว์ด&ไลท์: ว๊อย4” Large FormatVoice Coil 4800 Watts Peak Power Handling Active Balanced Cooling Ferrite Magnetics Precision Rectangular Ribbon Wire Double Spider Suspension Integrated Demodulation Rings Die Cast Aluminum Chassis
ซาว์ด&ไลท์
จังหวัดขอนแก่น
อื่นๆในหมวดเครื่องเสียง : ร้าน Hippo audio
Hippo audio
5.0 ขายเเล้ว 1
spsgroup88
จังหวัดสุรินทร์
ลำโพง : ร้าน OASIS 1979: AL-618 ของแท้ 100mm. 2ชั้น ว้อยลำโพงดอก วอยส์ลำโพง Voice Coil ว้อยส์คอยล์ เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน: 100 มม. โครงความสูง: 65 มม. ขดลวดความสูง: 25 มม. ความต้านทาน: 8Ω
OASIS 1979
จังหวัดกรุงเทพมหานคร
spsgroup88
จังหวัดสุรินทร์
อื่นๆในหมวดเครื่องเสียง : ร้าน oasismusicline: วอยส์ลำโพง 76.2 mm 4 ชั้น ว้อยลำโพงดอก วอยส์ลำโพง 76.2mm 4ชั้น Voice Coil ว้อยส์คอยล์ รายละเอียดสินค้า ว้อยลำโพงดอก วอยส์ลำโพง 76.2mm 4ชั้น Voice Coil ว้อยส์คอยล์ วอยส์ลำโพง มีเส้นผ่านศูนย์กลาง รอบใน : 76.2 มิลลิเมตร วอยส์ลำโพง มีเส้นผ่านศูนย์กลาง รอบนอก : 79 มิลลิเมตร วอยส์ลำโพงมีขนาดโครงความสูง: 55 มิลลิเมตร วอยส์ลำโพง มีความสูงขดลวด : 20 มิลลิเมตร เส้นผ่านศูนย์กลางขดลวดของวอยส์ลำโพง : 0.3 มิลลิเมตร วอยส์ลำโพง มีอิพีแดนซ์ : 8 วอยส์ลำโพง โครงมีเนียม 4 ชั้น