Acer Liquid Zest Plus 16GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
13 MP
5.5 inches
Non-removable Li-Ion 5000 mAh battery
Mediatek MT6735
16 GB, 2 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 (dual-SIM model only) |
|---|
| 3G | HSDPA |
|---|
| 4G | LTE |
|---|
| บลูทูธ | Yes |
|---|
| Wi-Fi | Yes |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Single SIM (Micro-SIM) or Dual SIM (Micro-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2016, April |
|---|
| OS | Android OS, v6.0 (Marshmallow) |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6735 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.3 GHz Cortex-A53 |
|---|
| GPU | Mali-T720MP2 |
|---|
| ความจุ | 16 GB, 2 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 5000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.5 inches |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 720 x 1280 pixels (~267 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | - |
|---|
| น้ำหนัก | - |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 13 MP, phase detection/laser autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 5 MP |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | Blue, White |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Fast battery charging - MP3/WAV/AAC/Flac player - MP4/H.264 player - Photo/video editor - Document viewer |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง