alcatel A3 XL 16GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
8 MP
6.0 inches
Non-removable Li-Ion 3000 mAh battery
Mediatek MT8735B
16 GB, 2 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 7(2600), 8(900), 20(800), 28(700) |
|---|
| บลูทูธ | 4.2, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wi-Fi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB 2.0, USB On-The-Go |
|---|
| ซิม | Single SIM (Micro-SIM) or Dual SIM (Micro-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2017, January |
|---|
| OS | Android 7.0 (Nougat) |
|---|
| Chipset | Mediatek MT8735B |
|---|
| CPU | Quad-core 1.1 GHz Cortex-A53 |
|---|
| GPU | Mali-T720MP2 |
|---|
| ความจุ | 16 GB, 2 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 3000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 6.0 inches (~72.9% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 720 x 1280 pixels (~245 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS FL LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 165 x 82.5 x 7.9 mm (6.50 x 3.25 x 0.31 in) |
|---|
| น้ำหนัก | - |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 5 MP, 720p |
|---|
| วิดีโอ | HISTORY_ITEM_ID = "8512";HISTORY_ITEM_NAME = "alcatel A3 XL";HISTORY_ITEM_URL = "alcatel_a3_xl-8512.php";HISTORY_ITEM_IMAGE = "http://cdn2.gsmarena.com/vv/bigpic/alcatel-a3-xl-.jpg";alcatel A3 XL Specifications 0.2% 95,613 hits 5 Become a fan 6.0" 720x1280 pixels 8MP 1080p 2GB RAM MT8735B 3000mAh Li-Ion Read opinionsComparePicturesRelated phones .tr-toggle { display:none; } Network |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Fingerprint (rear-mounted), accelerometer, proximity |
|---|
| สี | Sideral Gray/Silver, White/Silver, White/Blue, White/Fuchsia, White/Yellow, Gold |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP3/AAC+/WAV/Flac player - MP4/H.264 player - Document viewer - Photo/video editor |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง